HN - Bán vợt tậu ZJK

Duc_NM

Đại Tá
Bạn Vinh cho tý review về mặt H3 lót xanh với mình đang quan tâm (đánh ổn định không, có dính không, có nảy không?...)

Vo Va

Trung Uý
Bán thì bạn cho cái giá, úp mở thế ai biết đường mà trả. hàizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Bên Voz thì xác định là ăn gạch đầy nhà.

vinhhnhb

Đại Uý
Bạn Vinh cho tý review về mặt H3 lót xanh với mình đang quan tâm (đánh ổn định không, có dính không, có nảy không?...)

k nảy k dính lắm b ạ :)) ai thật sự khỏe mạnh như e mới giật được ... còn các bác chân yếu tay mềm động vào khổ lắm :)) nếu ai thích chặn sịt thì mặt này khá khó chịu :)

Duc_NM

Đại Tá
k nảy k dính lắm b ạ :)) ai thật sự khỏe mạnh như e mới giật được ... còn các bác chân yếu tay mềm động vào khổ lắm :)) nếu ai thích chặn sịt thì mặt này khá khó chịu :)
Chặn sịt là ngon đấy, nhưng mặt Tàu mà không dính sao gọi là mặt Tàu được ? Mà thừa sức khỏe thì mới hỏi mấy mặt này chứ yếu hỏi làm gì :zingme21:

vinhhnhb

Đại Uý
Chặn sịt là ngon đấy, nhưng mặt Tàu mà không dính sao gọi là mặt Tàu được ? Mà thừa sức khỏe thì mới hỏi mấy mặt này chứ yếu hỏi làm gì :zingme21:

cũng dính nhưng k dính lắm b ạ :)) b liều thì thử thôi ... :)) e hết độ liều vì cũng chưa đủ công lực thâm hậu phát triển kỉ thuật cho hàng này

Duc_NM

Đại Tá
cũng dính nhưng k dính lắm b ạ :)) b liều thì thử thôi ... :)) e hết độ liều vì cũng chưa đủ công lực thâm hậu phát triển kỉ thuật cho hàng này
Mình cũng nghe nói nhiều người thử theo Tàu Đạo rồi cũng bỏ ngay rồi.

docmaorg

Đại Tá
Mình cũng nghe nói nhiều người thử theo Tàu Đạo rồi cũng bỏ ngay rồi.

Thường những người ko kiên trì sẽ bỏ ngay, vì mới chơi tầu đạo cảm giác bóng xuống tầm 2-3 quả, đánh với những người trước đây ngang mình đều thua, nhưng khi trở lại thì lợi hại hơn xưa.

Duc_NM

Đại Tá
@Docmaorg: Khó vì sức khỏe không đủ hay vì kỹ thuật dùng mặt Tàu nó khác hả bác ?

Xin lỗi chủ thớt cho phép buôn bán bên lề đường tý :zingme21:

vinhhnhb

Đại Uý
@Docmaorg: Khó vì sức khỏe không đủ hay vì kỹ thuật dùng mặt Tàu nó khác hả bác ?

Xin lỗi chủ thớt cho phép buôn bán bên lề đường tý :zingme21:

thoái mai đi anh ơi :))................! upppppppppppppppppppppppppppp

Bình luận từ Facebook