HN- bán mặt ten

Ma Phong Ba

Binh Nhì
Em đến chịu với mấy ông nhân viên vietpostEx, gọi điện hẹn, đến hẹn không thấy, gọi lại thì được hẹn, đến hẹn lại khất. Lùng nhùng mãi đã gần 2 tuần đến giờ vẫn chưa nhận được. Hài, nó lại hẹn đến 9h sáng mai, mà em thì có phải ăn xong ngồi chờ bọn chúng đến đưa mặt vợt để đánh bóng đâu...em thắc mắc sao bọn đó không gửi trực tiếp đến cơ quan em luôn có phải tiện không...
Quá dị cho một cuộc tình với em Ten05, làm phiền bác Dũng em cũng ngại ghê...

Dunghacid

Trung Sỹ
Em đến chịu với mấy ông nhân viên vietpostEx, gọi điện hẹn, đến hẹn không thấy, gọi lại thì được hẹn, đến hẹn lại khất. Lùng nhùng mãi đã gần 2 tuần đến giờ vẫn chưa nhận được. Hài, nó lại hẹn đến 9h sáng mai, mà em thì có phải ăn xong ngồi chờ bọn chúng đến đưa mặt vợt để đánh bóng đâu...em thắc mắc sao bọn đó không gửi trực tiếp đến cơ quan em luôn có phải tiện không...
Quá dị cho một cuộc tình với em Ten05, làm phiền bác Dũng em cũng ngại ghê...

Mình cũng ngại vì ko nghĩ bọn này lại làm ăn như thế. Gửi chuyển phát nhanh mà như thế này thì chết. Nên hôm nay gửi cái mặt khác cho bác kia phải chạy hẳn ra bưu điện gửi cho chắc. Phải về phản ảnh với cty để còn gọi lên cty của nó phản ảnh chứ vì cty ký với hãng chuyển phát này mà

Bình luận từ Facebook