HN bán DHS Tin Arc III

HungGL

Đại Tá
Mới múc em này nhưng đánh không hợp nên cho em ra đi theo bác nào có nhu cầu! Hàng mới ~95% nhé các bác!
Hang troi! Tks cac bac!

Last edited:

NHAN KB

Thượng Sỹ
mặt này mới giá bao nhiu vậy a?a đánh thấy cảm nhận về e nó thế nào?
.
===========
Trước đây mặt này khá đắt ( hơn 1 tr ) , hiện tại tầm khoảng 800k ( mới tinh). Mặt này là trung gian giữa Tầu + Nhật. Bền, bám xoáy , nảy , và cũng ghìm bóng tốt Thanh à, chỉ có điều đánh xa thì hơi đuối ( tất cả là theo trình và lối đánh của chú ). Khỏe và vẫn đánh đều chứ.

mr_thanh

Thượng Sỹ
.
===========
Trước đây mặt này khá đắt ( hơn 1 tr ) , hiện tại tầm khoảng 800k ( mới tinh). Mặt này là trung gian giữa Tầu + Nhật. Bền, bám xoáy , nảy , và cũng ghìm bóng tốt Thanh à, chỉ có điều đánh xa thì hơi đuối ( tất cả là theo trình và lối đánh của chú ). Khỏe và vẫn đánh đều chứ.
---------------------------------------------------------------------------------------
cháu cảm ơn chú!cháu vẫn chơi đều chú ạk! hôm cháu ra HP tiếc là chú cháu lại ko gặp nhau được.
nhân tiện up cho chủ thớt cái cho hàng nhanh trôi.

vosidao

Trung Sỹ
Mới múc em này nhưng đánh không hợp nên cho em ra đi theo bác nào có nhu cầu! Hàng mới ~95% nhé các bác! Kích thước 157 x 150 Giá ra đi 500k.
ĐT LH 0969578999
Dung nhan em nó đây ạ!

Bác ở đâu vậy?
Miếng này bao nhiêu độ?

HungGL

Đại Tá
Miếng này mút giống Ten, nhưng đậm đặc hơn ten...Bề mặt giống mút Tàu, nói chung là con lai của Nhật và Tàu.
Dễ đánh hơn mút Tàu rất nhiều, nhưng ngược lại sẽ không xoáy bằng H3 được. Tất nhiên so với dòng mút châu Âu hoặc Nhật thì bám "khủng" hơn khá nhiều!
Anh em nào muốn vào tàu đạo nên chơi qua em này để dễ thích nghi hơn!

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Nói chung là một mặt hay ưu nhiều nhược ít đấy ạ, em đánh miếng này là hợp nhất trong tất cả các loại mặt, nhưng mà hơi nặng thôi ạ, nhưng mà xác định chơi tàu thì ko lo.

Bình luận từ Facebook