HN , bán Combo ngon bổ rẻ 600k

Timobollvn

Trung Uý
Do bận quá không chơi bb nữa nên để lại cho bạn nào may mắn nhanh tay vào topic này múc ngay không cần phải nghĩ: Cốt Dawei magic Tình trạn như trong ảnh, tất cả còn tốt. Giá cả bộ

Last edited:

zigonk

Binh Nhì
Tai e it ra ngan hang cung k bik j ve no nen k bik gd the nao. Vs lai e ms choi may thang thi lum dc 1 cay vot sardius tem j e cung k bik vi thay no co mau xanh la cay va den xi trong truong. Mak cho e hoi co hinh thuc thanh toan nao k lq ts ngan hang. Nghia la ng ta dua ts noi con e tra tien thoi k

oldfox

Đại Tá
Tai e it ra ngan hang cung k bik j ve no nen k bik gd the nao. Vs lai e ms choi may thang thi lum dc 1 cay vot sardius tem j e cung k bik vi thay no co mau xanh la cay va den xi trong truong. Mak cho e hoi co hinh thuc thanh toan nao k lq ts ngan hang. Nghia la ng ta dua ts noi con e tra tien thoi k
Có dịch vụ COD đó bạn, mà bạn lụm được Sadius tem đồng trong trường nào vậy, để mình đến lụm với...:D

giangcoikso

Đại Uý
Như m đang dùng bankplut chuyển cho nhau bằng điện thoại đc bạn ạ.

huymdt

Thượng Tá
Do bận quá không chơi bb nữa nên để lại cho bạn nào may mắn nhanh tay vào topic này múc ngay không cần phải nghĩ: Cốt Dawei magic Limba(mua mới là 420k), mặt đen rasan power sponge(mua mới 900k), mặt đỏ nittaku flyatt(mua mới là 530k). Tình trạng như trong ảnh, tất cả còn tốt. Giá cả bộ 600k( tương đương 1 phần 3 mua mới),
mời LH 0982.795.920.(no msm)
mình ở CAQ Thanh Xuân 58 Vũ Trọng Phụng, TX, HN
View attachment 35278
Miếng Rasant PS kích thước thế nào vậy bạn? Nếu chuẩn cốt 157x150 bán lẽ mình 300k nhé. Thanks

Bình luận từ Facebook