Hn- Bán 4 mặt tenegy64 mới 100% hàng hùng hà

phucanh_viettri

Đại Uý
Hn- Bán 4 mặt tenegy64 mới 100% hàng hùng hà ĐÃ BÁN HẾT

Như tiêu đề, mặt vợt mới 100% nguyên bao nilon. Hàng của các e đội tuyển tỉnh đc phát ko đánh nên nhờ e bán hộ.
2 đen 2 đỏ, có tem vỡ của hùng hà nhé các bác.
Bía cửa hàng giờ là 1tr350. Khách quen hình như là 1tr300
Giá của e là 1tr250
Có giá tốt cho ai lấy 2 mặt trở lên
Có keo dán và cắt free cho các bác ạ.
Lh: ĐÃ BÁN HẾT với giá 1tr250k 1 mặt ko bớt cho ai 1k nào và cũng chả thấy ai mặc cả.

Last edited:

phucanh_viettri

Đại Uý
Ôi chả để ý topic vào mới thấy các bác trả giá hài hước thật, ai lại đi buôn ngược hả các bác ơi. Ai có mặt tenegy bất kỳ loại gì mới 100% chả cần tem hùng hà chỉ cần tem takeco e mua cho các bác 1tr180k một mặt ( MỘT TRIỆU MỘT TRĂM TÁM MƯƠI NGÀN). Số lượng dưới 20 mặt nhé vì e cũng chả có nhiều tiền. Lời nói có trọng lượng hẳn hoi ai có mặt cứ đăng lên đây em xin mua luôn
Có bác số rõ đẹp gọi cho mình trả hẳn 1tr một mặt làm e đang ăn sáng tí sặc. Hahhaahaahaa.
Ps: dành cho các bác đang quan tâm thực sự, ảnh tối e đăng lên sau nhé

kodematem

Trung Sỹ
Như tiêu đề, mặt vợt mới 100% nguyên bao nilon. Hàng của các e đội tuyển tỉnh đc phát ko đánh nên nhờ e bán hộ.
2 đen 2 đỏ, có tem vỡ của hùng hà nhé các bác.
Bía cửa hàng giờ là 1tr350. Khách quen hình như là 1tr300
Giá của e là 1tr250
Có giá tốt cho ai lấy 2 mặt trở lên
Có keo dán và cắt free cho các bác ạ.
Lh: Phúc Anh 0988944997 hoặc 0987513999

ai biết đâu nghĩ vdv cần bán, được thì mua về dùng thôi .mua cả 4 mặt 4m thuận mua vừa bán mà

phucanh_viettri

Đại Uý
ai biết đâu nghĩ vdv cần bán, được thì mua về dùng thôi .mua cả 4 mặt 4m thuận mua vừa bán mà[
Mặt vợt tenegy và cốt sadius là loại sản phẩm lãi đc ít nhất trong các sản phẩm bóng bàn. Tenegy của các cửa hàng bán 1tr300 lãi chưa đến 30k 1 mặt, sadius cũng chỉ lãi đc 50k/1 chiếc. Thế nên với giá 1tr250k thì các bác chẳng thể mua đc ở đâu rẻ hơn, vì nhập vào đã cao hơn giá đó rồi. Và vẫn còn rẻ hơn 1 chút cho bác nào lấy về đánh dần. Còn mấy bác kia lại định mua về bán lại nữa thì e chịu rồi. Ai rỗi hơi mà đi buôn ngược đc.

Bình luận từ Facebook