Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

Piing poong

Thiếu Uý
Em ni chưa kịp test đã bị ông anh đồng hao trấn cho ku cháu rồi ;)

lethanhcong147

Binh Nhất
Các bác ơi,tư vấn hộ e 1 cái cốt vợt dọc hợp mặt H3,giá dưới 2 tr với.bác nào biết chỗ bán em nó thì chỉ giúp e luôn ạ.thanks các bác.

thangRau

Đại Uý
Các bác ơi,tư vấn hộ e 1 cái cốt vợt dọc hợp mặt H3,giá dưới 2 tr với.bác nào biết chỗ bán em nó thì chỉ giúp e luôn ạ.thanks các bác.

Hợp mút Tàu thì tìm Pen Butterfly Taksim, Yasaka Extra Offensive (YEO) thuần gỗ, vài cây DHS như Hao 2, Hao 3, King, Long....

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Chơi cây NItaku violin đó, trước giờ em đánh thấy cây đó hợp mút tàu nhất, sau đó đến cây em đang chơi, stiga offensive wood,

lethanhcong147

Binh Nhất
Hợp mút Tàu thì tìm Pen Butterfly Taksim, Yasaka Extra Offensive (YEO) thuần gỗ, vài cây DHS như Hao 2, Hao 3, King, Long....

thầy Hiếu cũng bảo cháu lấy cây TAKSIM nhưng cháu đánh thử của thầy Hiếu thấy hơi cứng,có lẽ cây MALIN YEO hợp hơn.ở HN có chỗ nào bán cây YEO k bác Thắng ơi?cây của anh Long thủ nghe nói xách tay bên Japan.híc

Ttfan2012

Đại Tá
Sau hơn một tuần luyện tập và đánh trận với cây cổ kiếm Kong Linghui Special ST tem đồng không seri với combo FH: H3 Neo Pro Blue Sponge và BH: Tenergy 05 mình đã quen hoàn toàn với cây kiếm này. Sau đây xin giới thiệu hình ảnh cây kiếm mình đã lựa chọn thay thế cây Stiga Rosewood NCT V trước đây của mình.

trin_hoa_an

Trung Uý
Sau hơn một tuần luyện tập và đánh trận với cây cổ kiếm Kong Linghui Special ST tem đồng không seri với combo FH: H3 Neo Pro Blue Sponge và BH: Tenergy 05 mình đã quen hoàn toàn với cây kiếm này. Sau đây xin giới thiệu hình ảnh cây kiếm mình đã lựa chọn thay thế cây Stiga Rosewood NCT V trước đây của mình.

Trước em cũng rất thích con này bác Sơn à, nhưng tiếc là hơi rung. Em thì sức yếu, phát lực không tốt nên bị cảm giác rung nó chi phối. Con này nếu FL chắc ngon lắm hehe.

Ttfan2012

Đại Tá
Đối với dân Tàu đạo kể ra đúng là cán FL thì sẽ quen hơn. Nhưng đánh cán ST được cái rất linh hoạt dễ chuyển từ BH sang FH và ngược lại hơn.:)

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Cây Nitaku Violin có Cpen bác nhé, bác có thể nhờ mấy bác đặt hàng từ mấy topic mua hàng bb từ Japan

Giá Cpen ở nhật thường cao hơn cốt thường 30%, giải thích chút cho các bạn đỡ sốc. ( cùng 1 serial cốt vợt)

Bình luận từ Facebook