Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

xukaka

Đại Tá
Pàng pàng - Đòm đòm ;) Bia

----------------------------
CÂY NÀY KHÔNG BIẾT CÓ ĐƯỢC ITTF CHẤP NHẬN KHÔNG NHỈ CÁC BÁC

lamtq

Đại Tá
Cả nhà cho em hỏi chút với.
Hàng H3 Neo lót cam thường có loại D40 (D41) độ dầy 2,0-2,1mm không. Nếu ai có thì pem em phát nhé.
theo mình nghĩ là có. miếng này hàng ko ghi độ cứng nhưng có lót là 2.1mm

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0

docmaorg

Đại Tá
Nhẹ quá giật lại lại thiếu uy lực đấy bác ạh =))
Mút tầu mỏng nhưng ko nhẹ bác à, chỉ vênh nhau 1-2g thôi bôi keo vào là hòa. Cái chính là mút mỏng cảm giác giật bóng xoáy hơn. Thời gian lưu bóng lâu và cảm giác bóng tốt hơn.

lamtq

Đại Tá
Mút tầu mỏng nhưng ko nhẹ bác à, chỉ vênh nhau 1-2g thôi bôi keo vào là hòa. Cái chính là mút mỏng cảm giác giật bóng xoáy hơn. Thời gian lưu bóng lâu và cảm giác bóng tốt hơn.
mút Tàu mút mỏng tấp keo thật dày vào đánh thốn cốt và có cảm giác hơn nhiều với mút dày(2.2) mà thêm keo.
còn tàu mà dán keo mỏng thì đánh chán lắm. nhất là mấy ông untune ko có sẵn lớp keo mà dán dưới 5 lớp thì như cục đá.
hàng Neo còn châm chước đc
nhưng nói chung thế này loại 2.1 có thể đánh đc cho cả gỗ lẫn alc, zlc
còn 2.2mm đánh cho gỗ ok rồi , dùng cho alc còn tạm chứ cho zlc thì chán vãi l..úa

docmaorg

Đại Tá
mút Tàu mút mỏng tấp keo thật dày vào đánh thốn cốt và có cảm giác hơn nhiều với mút dày(2.2) mà thêm keo.
còn tàu mà dán keo mỏng thì đánh chán lắm. nhất là mấy ông untune ko có sẵn lớp keo mà dán dưới 5 lớp thì như cục đá.
hàng Neo còn châm chước đc
nhưng nói chung thế này loại 2.1 có thể đánh đc cho cả gỗ lẫn alc, zlc
còn 2.2mm đánh cho gỗ ok rồi , dùng cho alc còn tạm chứ cho zlc thì chán vãi l..úa
Em cũng đang tìm nguồn Neo thường 2.1 xem thế nào.

tuankhoai

Đại Tá
Nhanh phù hay ko ko quan trọng bác à cái chính là cảm giác bóng sướng lắm. Em đánh cũng ít tốn mút nên ko ngại.
không chỉ có mút tàu mà đức, nhật 2.0 chơi cũng rất hay, bọn nước ngoài nó chơi đức, nhật cũng toàn 2.0 chúng nó ít chơi hàng max lắm.

tuankhoai

Đại Tá
Tuấn cho hỏi. Có thông tin gì về cấu tạo của e nó chưa. Liệu có phải arylate carbon ko?
ko phải là liệu mà chắc chắn là Arylate carbon bạn ạ, có điều màu nó là trắng đen, cốt arylate của bọn DHS nó ko được mềm như kiểu BTY thì phải. vẫn OFF+

Bình luận từ Facebook