Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

tuankhoai

Đại Tá
Uh mới vì

Mới vì đây là cây sưu tầm (đại diện cho kiếm của Ma Long). Cây này anh chỉ test thôi chứ không đánh chính em à. Thế Infinity china version thế nào rồi mà mất tăm không thấy ảnh đâu thế em?
chán lắm anh ơi........chuyến này gặp nhiều trục chặc quá, đang giải quyết mà ko biết có ổn ko, không khéo tiền mất mà cốt còn chẳng thấy đâu, rảnh thì e alo cho anh sẽ tường sự vụ .

tuankhoai

Đại Tá
Tập up ảnh phát:D

tuankhoai

Đại Tá
hàng stiga Pro ở VN khác bản tuyển của China Sơn nhé.-Pro VN ko có dãy chữ nhỏ xíu sắc xảo ở cán như bản China đâu
tem ở cán hàng Pro mỏng và lớp giấy bóng đấy cũng rễ bóc, tem con china rất dày như kiểu miếng mica mỏng, chưa kể giấy linon bọc cốt rất cẩn thận, có cả mã cào để kiểm tra hàng chính hãng

Ttfan2012

Đại Tá
tem ở cán hàng Pro mỏng và lớp giấy bóng đấy cũng rễ bóc, tem con china rất dày như kiểu miếng mica mỏng, chưa kể giấy linon bọc cốt rất cẩn thận, có cả mã cào để kiểm tra hàng chính hãng
Chắc do mấy ông TQ làm giả siêu quá nên Stiga phải mất công đầu tư một loạt công nghệ seri và bao bì để trống hàng giả đây. :p Kể ra mà anh Tài cho thêm một số ý kiến về vấn đề này thì tốt nhỉ???

tuankhoai

Đại Tá
Chắc do mấy ông TQ làm giả siêu quá nên Stiga phải mất công đầu tư một loạt công nghệ seri và bao bì để trống hàng giả đây. :p
a có thấy cái logo (hinh của em post phía trên bên trái gần cán vợt) trên vỏ hộp vợt của anh cũng có đấy là xuất sứ TQ cả mà (cái logo hình vuông trên ghi STIGA hàng dưới chữ TQ dịch ra là TRUNG QUỐC, dòng dưới cùng là chinese National team)

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
a có thấy cái logo (hinh của em post phía trên bên trái gần cán vợt) trên vỏ hộp vợt của anh cũng có đấy là xuất sứ TQ cả mà (cái logo hình vuông trên ghi STIGA hàng dưới chữ TQ dịch ra là TRUNG QUỐC, dòng dưới cùng là chinese National team)
Cái ô vuông vuông đấy tạm dịch ra tiếng Việt là: "Nhà cung cấp cốt vợt chính thức cho đội tuyển quốc gia Trung Quốc" Tuấn à chứ không phải xuất xứ Trung Quốc (cái ô vuông này là chiêu PR của Stiga đấy). Còn trên cái tem bạc ở cán vợt có ghi là "được làm thủ công tại Thụy Điển" (handmade in Sweden) Tuấn nhé. :)

tuankhoai

Đại Tá
Cái ô vuông vuông đấy tạm dịch ra tiếng Việt là: "Nhà cung cấp cốt vợt chính thức cho đội tuyển quốc gia Trung Quốc" Tuấn à chứ không phải xuất xứ Trung Quốc (cái ô vuông này là chiêu PR của Stiga đấy). Còn trên cái tem bạc ở cán vợt có ghi là "được làm thủ công tại Thụy Điển" (handmade in Sweden) Tuấn nhé. :)
đó là dòng tiếng anh dịch ra là như thế, còn chữ Stiga trên đầu, phía dưới ghi TQ. dịch ra đó là: Stiga - Trung Quốc - dòng tiếng Trung - Nhà cung cấp cốt vợt chính thức cho đội tuyển quốc gia Trung Quốc.
Còn cái tem handmade in Sweden em biết mà, trước e có 2 cây Clipper Pro, đã bán cho bạn a 1 cây.
Nói chung vẫn là cảm nhận của mình với cây vợt thôi, mấy cái kia cũng ko quan trọng lắm, cay của a nhìn cũng rất đẹp, lớp gỗ vân sam nhìn rất rõ thớ gỗ, khác với bản thường, bản thường lớp gỗ vân sam đó nhìn ko thấy vân đâu:D

Last edited:

HungGL

Đại Tá
Mình mới phát hiện ra 1 cốt đánh mặt tàu rất hay và ổn định mà không lo thiếu lực, đó là Triber K của Andro, cốt đánh FH từ h3 đến dòng bọt khí cứng phê lòi, anh em có điều kiện nên thử!! hehe

docmaorg

Đại Tá
Chắc do mấy ông TQ làm giả siêu quá nên Stiga phải mất công đầu tư một loạt công nghệ seri và bao bì để trống hàng giả đây. :p Kể ra mà anh Tài cho thêm một số ý kiến về vấn đề này thì tốt nhỉ???
Mơ đi cưng :p:D:p:D:p:D:p:D:p:D:p:D:p:D

Ttfan2012

Đại Tá
Mình mới phát hiện ra 1 cốt đánh mặt tàu rất hay và ổn định mà không lo thiếu lực, đó là Triber K của Andro, cốt đánh FH từ h3 đến dòng bọt khí cứng phê lòi, anh em có điều kiện nên thử!! hehe
Cây này đang hot trong bóng bàn nghiệp dư VN đây. :)

Bình luận từ Facebook