Hình ảnh sau khi nhờ 1 nghệ nhân tân trang lại em nó.QUÁ ĐẸP VÀ KO MUỐN BÁN NỮA

Cám Ơn mỌi ngƯỜi Đã quan tâm,sau khi e nhỜ Đc 1nghỆ nhân gẦn nhà làm mỚi và làm ĐẸp e nó nên mình quyẾt ĐỊnh ko bán nỮa mà sẼ trung thỦy vỚi e nó

hungtv2002

Đại Tá
Cám Ơn mỌi ngƯỜi Đã quan tâm,sau khi e nhỜ Đc 1nghỆ nhân gẦn nhà làm mỚi và làm ĐẸp e nó nên mình quyẾt ĐỊnh ko bán nỮa mà sẼ trung thỦy vỚi e nó
hóa ra chú chuộn hình thức, trước nó xấu nên chú muốn gả nó đ chư kg fai nảy quá kg hợp. Chiều a gặp dũng roài, ma trên này chú fix 2m rùi mà sao lạibaor dũng thế

hóa ra chú chuộn hình thức, trước nó xấu nên chú muốn gả nó đ chư kg fai nảy quá kg hợp. Chiều a gặp dũng roài, ma trên này chú fix 2m rùi mà sao lạibaor dũng thế

nói thẬt vỚi a chiêu nay co bẠn Ở viỆt trì gỌi ĐiỆn là ĐỂ cho bẠn Ấy cây này 2m4,anh dŨng gỌi ĐiỆn thì e cŨng chỈ nói thẬt là nhƯ vẬy thôi

Ko phẢi vẬy Đâu a,vì thẬt sỰ hôm nay e nhỜ ông Ở clb làm mỚi lẠi thì ô ý nói la trên mẶt vỢt dính rẤt nhiỀu keo như là 502 nên ô ý tẨy hẾt keo Đi,trƯƠc vi ko biẾt nen e Đánh ko tháy vào tay thấy xịt xịt tƯỞng là ko hỢp nhƯng sỰ thật ko phẢi vẬy,hôm nay Đánh rẤt ngon và e kiẾm Đc 20trai biaaaaaaaaaaa,ko thua trẬn nào.nên mới quyết định giữ e nó laị hi hi

Last edited:

Bình luận từ Facebook