Toàn quốc Hd Đã fix. thanh lí zhang jike alc full box trùng series

nvh78

Đại Tá
Em đang thử cảm giác xem tình hình thế nào ấy mà bác, mới tập chơi nên thường máu mê như vậy bác thông cảm cho em nha
Hehe.Biết vậy.Từ ngày vào dđ,thấy mình cũng sôi máu trải nghiệm lên chút,nhưng phải kìm hãm lại:D:D:D.AE có đk cứ thử đi

club7337

Đại Tá
Hehe.Biết vậy.Từ ngày vào dđ,thấy mình cũng sôi máu trải nghiệm lên chút,nhưng phải kìm hãm lại:D:D:D.AE có đk cứ thử đi
điề kiện gì đâu bác chỉ là thử cảm giác lạ, đồng thời cũng muốn giao lưu cho thêm bạn thêm bè mà

club7337

Đại Tá
Sao bác biết tôi nhiều vậy ta, mình đánh Ví với Fh h3neo và bh ten05fx thấy hơi mệt cho quả giật nói chung mới khoảng một tháng đánh Vis hiện tại mình không có gì phàn nàn với Vis cả, đang tập quả flick trái như thằng Zang bác ợ

nvh78

Đại Tá
Sao bác biết tôi nhiều vậy ta, mình đánh Ví với Fh h3neo và bh ten05fx thấy hơi mệt cho quả giật nói chung mới khoảng một tháng đánh Vis hiện tại mình không có gì phàn nàn với Vis cả, đang tập quả flick trái như thằng Zang bác ợ
Thì lên dđ theo dõi xem ae thế nào,đc cái chí nhớ còn tốt tí.Cốt Vis mềm,đánh trái 05FX e rằng thiếu lực.

club7337

Đại Tá
Thì lên dđ theo dõi xem ae thế nào,đc cái chí nhớ còn tốt tí.Cốt Vis mềm,đánh trái 05FX e rằng thiếu lực.
Đúng là thiếu lực nhưng là đang có dẵn nên dán vào đánh. Có lúc đanh bộ đôi h3 và tg3 bác ạ, hiện vẫn chưa thử ten 64 và 05 fx chắc đợt tới sẽ thử nghiệm

nvh78

Đại Tá
Đúng là thiếu lực nhưng là đang có dẵn nên dán vào đánh. Có lúc đanh bộ đôi h3 và tg3 bác ạ, hiện vẫn chưa thử ten 64 và 05 fx chắc đợt tới sẽ thử nghiệm
Trái lắp Ten64 đi cho có lực.BH mà ko tấn có lực và nhanh thì khó có điểm lắm

club7337

Đại Tá
Qua phobongban mà lấy.Thấy có mấy cây cán AN,giá 2t6->2t65 đó còn ngon,hơn có 300k và sau này lại dễ bán.Đánh cây này có lực hơn Vis
bác quả thật rất quan tâm đến mọi ngừoi và thực sự rất tốt với em hè

club7337

Đại Tá
Bác
Trái lắp Ten64 đi cho có lực.BH mà ko tấn có lực và nhanh thì khó có điểm lắm
bác có biết nặt tàu Globe999 không mặt này siêu dính luôn, ko biết đánh thế nào vậy, góc vợt có phải điều chỉnh khi em đang quen h3 và tg3

QuangHung

Đại Tá
Với Vis nếu Bác giật hoặc dùng cổ tay nhiều chơi thử Ten 80FX cho bên trái sẽ lực hơn T05FX..còn chặn đẩy tăng lực..lai tí bạt dùng T64..; )

club7337

Đại Tá
Bên trái của em kém chủ yếu có cơ hội là bạt thôi, chủ yếu gò trái nên em đang thử 05fx và 64 bác ạ

Bình luận từ Facebook