HD - Combo Zang jike alc sắp lên sàn!!!

tosiosHD

Đại Tá

Attachments

1.9 MB · Đọc: 0

tosiosHD

Đại Tá
Hic...nhà nhà đua nhau bán zhang alz, mà cũng nhiều nhà cần mua. Chắc bay nhanh đây.
+ Cốt này đánh rất hay bạn ạ! Chỉ vì mình mê cái thẩm mỹ của cán Jun mizutani quá nên vừa mua thêm Jun về nên dự định sẽ chia tay em này thôi! Căn bản là đang phân vân bán cả combo hay giữ lại mút để kết hợp với Jun xem thế nào?

tosiosHD

Đại Tá
Giờ vàng đã tới! Lên sàn thôi! Ai mua cả combo mình để lại cho 3.8tr bao ship, nếu mua riêng cốt thì 2.75tr bao ship, tặng viền dán butter xịn 100k!

o3ma

Đại Tá
Giờ vàng đã tới! Lên sàn thôi! Ai mua cả combo mình để lại cho 3.8tr bao ship, nếu mua riêng cốt thì 2.75tr bao ship, tặng viền dán butter xịn 100k!
Bán cả Combo + cả hộp đựng thì bi nhiều nhỉ??? :D

tosiosHD

Đại Tá
Bán cả Combo + cả hộp đựng thì bi nhiều nhỉ??? :D
+ Cả combo thì chắc ít người quan tâm lắm, vì mỗi người 1 lối đánh khác nhau và sẽ chọn cho mình 1 combo riêng. Mình sẽ tách riêng ra bán cho đơn giản hơn: Cốt 2.75tr bao ship, ai giao dịch trực tiếp lấy 2.7tr và mời uống bia HN thoải mái để làm quen!!!

doantronghoan

Trung Tá
+ Cả combo thì chắc ít người quan tâm lắm, vì mỗi người 1 lối đánh khác nhau và sẽ chọn cho mình 1 combo riêng. Mình sẽ tách riêng ra bán cho đơn giản hơn: Cốt 2.75tr bao ship, ai giao dịch trực tiếp lấy 2.7tr và mời uống bia HN thoải mái để làm quen!!!
Ông này nghiện bia nặng nghiện bóng bàn còn nặng hơn:D

tosiosHD

Đại Tá
Ông này nghiện bia nặng nghiện bóng bàn còn nặng hơn:D
+ Mình nghiện cả 2 thứ Hoan ạ! Mình mới lấy Jun về đánh rồi. Mình thích cái cán của Jun quá. Alc đánh rất hay, nhưng mà 1 nhà không thể tồn tại 2 chân dài được; họ sẽ ghen tuông, gây sự với nhau mất, nên đành chia tay 1 chân dài thôi!

doantronghoan

Trung Tá
+ Mình nghiện cả 2 thứ Hoan ạ! Mình mới lấy Jun về đánh rồi. Mình thích cái cán của Jun quá. Alc đánh rất hay, nhưng mà 1 nhà không thể tồn tại 2 chân dài được; họ sẽ ghen tuông, gây sự với nhau mất, nên đành chia tay 1 chân dài thôi!
Đúng rùi.
Jun mạnh mẽ cả về ngoại hình và đường banh. Chúc mừng nhé!

tosiosHD

Đại Tá
+ Hôm nay ngày đẹp, cho ZJK ALC lên sàn thôi! Lễ cưới để sở hữu em nó là 2.6tr, được tặng viền dán butter xịn 100k! Anh em nhanh chân, nhanh tay sở hữu nào???

Bình luận từ Facebook