HCM,TQ_Thanh lý cốt Daker legato 7P và Rosewood XO

thethao

Đại Tá
Cốt Darker legato 7P point carbon còn mới khoảng 92%, nặng 86g giá 1550k(FIX) bao ship. Cốt có bị sứt nhỏ 1 phần ở đuối cán vợt nhưng đã được xử lí kĩ và có 1 vết nhỏ bị va vào cạnh bàn như hình chụp, ngoài ra cốt ko bị gì cả, cốt còn rất mới và nhìn đẹp hơn trong hình chụp bằng điên thoại cùi bắp nhìu.

Cốt XO các bạn xem tạm topic này nhé
http://bongban.org/forum/showthread.php/11792-HCM-TQ_Cần-thanh-lý-1-số-mặt-vợt-và-cốt-XO
LH: 0987341602

tenor89

Thượng Sỹ
up.........................cho hàng đẹp giá net của a.Luật bay nhanh,e chắc k có duyên nên lấy XO của chú Nhan KB mất rồi

tosiosHD

Đại Tá
Có bàn nào cho mình biết cốt này đánh như thế nào so với Darker 7P-2A.05 về tốc độ và độ kiểm soát nhỉ???? Mình vừa chia tay Darker 7P-2A.05 xong.

meoluoitmb

Đại Tá
Đang lúc này mà bán daker 7p thì lại căng lém.... em nó có khai sinh ko zay?

Sau scandal vừa rồi, uy tín mấy ông thần chuyên nói phét để bán hàng cùng bộ sậu ngoe nguẩy bên FC bị sụt giảm nghiêm trọng em nhỉ. Vô hình chung làm thương hiệu darker bị anh em mất lòng tin. Vừa vào bongbanfc.com thấy các ông ấy ém nhẹm đi rồi. Chán.

bongbannhaque

Trung Sỹ
Sau scandal vừa rồi, uy tín mấy ông thần chuyên nói phét để bán hàng cùng bộ sậu ngoe nguẩy bên FC bị sụt giảm nghiêm trọng em nhỉ. Vô hình chung làm thương hiệu darker bị anh em mất lòng tin. Vừa vào bongbanfc.com thấy các ông ấy ém nhẹm đi rồi. Chán.

Có vụ gì mới về dòng darker vậy anh, dạo này em bận kinh khủng nên chả update đc thông tin gì cả?

trung2409

Trung Uý
Có vụ gì mới về dòng darker vậy anh, dạo này em bận kinh khủng nên chả update đc thông tin gì cả?
thì tránh ra chứ sao......... nghe nói toàn nhập hàng ko rõ xuất xứ, rồi thấy bảo daker éo có đại lý nào ở vn... nói chung ảo tung chảo, có khi cốt lại do thợ mộc việt nam làm cũng nên

doantronghoan

Trung Tá
thì tránh ra chứ sao......... nghe nói toàn nhập hàng ko rõ xuất xứ, rồi thấy bảo daker éo có đại lý nào ở vn... nói chung ảo tung chảo, có khi cốt lại do thợ mộc việt nam làm cũng nên
Nếu đúng như vậy thì càng phải mừng chứ sao .....vì thợ mộc Viẹt nam quá siêuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

dungdienanh

Trung Uý
Giả mà như thât nghĩa là hàng thật hehe những cây k có sợi hay cabon hoặc chất liệu gì đó quả thật cũng dễ bị thật

Bình luận từ Facebook