Hcm-szjk zlc

skyline III

Thượng Sỹ
Timo boll đã xuống dốc rồi nhưng giá cây ZLC chưa bao g giảm và cũng ko bao g giảm. đó là chiến lược kinh doanh của ng ta. có thể sẽ giảm sx hoặc ko sx nữa thôi.
còn Super này mà nó giảm thì chẳng lẽ BTY nó tự tát vào mặt nó ah
dòng này mới và kén ng chơi như Boll ZLC lúc đầu, ai tinh tế và kiên trì sẽ cảm nhận thấy cái hay
ae cứ chém thoải con gà mái nhé
giá 6tr5 mình fixed rồi
Hàng Nhật đời đầu và nhất là cán ST nên nếu ai am hiểu về thị trường cốt vợt BB thì yên tâm là hàng xịn 100% nhé!

Anh Lâm ơi đổi con TMB Limited Edition của em ko.

hungtv2002

Đại Tá
có lẽ không ai chê giá này đâu bác, giá này là giá hợp lý nhất so với các shop và các hàng xách chân khác roài. Còn các bác chưa muốn sử dụng ngay lúc này vì cái giá nó cao cũng có lý của họ... giá chắc chắn sẽ down so với hiện tại, chỉ là bao nhiêu và lúc nào vào năm sau thôi.
Timo boll đã xuống dốc rồi nhưng giá cây ZLC chưa bao g giảm và cũng ko bao g giảm. đó là chiến lược kinh doanh của ng ta. có thể sẽ giảm sx hoặc ko sx nữa thôi.
còn Super này mà nó giảm thì chẳng lẽ BTY nó tự tát vào mặt nó ah
dòng này mới và kén ng chơi như Boll ZLC lúc đầu, ai tinh tế và kiên trì sẽ cảm nhận thấy cái hay
ae cứ chém thoải con gà mái nhé
giá 6tr5 mình fixed rồi
Hàng Nhật đời đầu và nhất là cán ST nên nếu ai am hiểu về thị trường cốt vợt BB thì yên tâm là hàng xịn 100% nhé!

lamtq

Đại Tá
a bán giùm cậu e thôi nên ko quyết đc.
Limited thế nào chú cứ gửi hình a bảo nó cho. đc thì a báo chú

lamtq

Đại Tá
có lẽ không ai chê giá này đâu bác, giá này là giá hợp lý nhất so với các shop và các hàng xách chân khác roài. Còn các bác chưa muốn sử dụng ngay lúc này vì cái giá nó cao cũng có lý của họ... giá chắc chắn sẽ down so với hiện tại, chỉ là bao nhiêu và lúc nào vào năm sau thôi.

thì tớ cũng mún làmm cái độ cho vui ý mà
theo b thì năm sau lúc nào giảm?
tớ đưa đề nhé: nếu 31/12/2014 mà Take bán dưới 6tr500 tớ mất b thùng bia ae uống tán dóc chơi cho vui. còn nếu sau 31/12/2014 trên giá đó bác chung tớ nửa thùng thôi

hungtv2002

Đại Tá
hình như là bác tìm sai ngừoi................
thì tớ cũng mún làmm cái độ cho vui ý mà
theo b thì năm sau lúc nào giảm?
tớ đưa đề nhé: nếu 31/12/2014 mà Take bán dưới 6tr500 tớ mất b thùng bia ae uống tán dóc chơi cho vui. còn nếu sau 31/12/2014 trên giá đó bác chung tớ nửa thùng thôi

8xOnline

Trung Uý
Ôi...nhìn nõn nà quá đi thôi,...đừng nói ngủ với em nó, chỉ cần sờ cái càng thẳng tắp thon thả kia rồi vào tù ngồi bóc lịch cũng sướng...
Up dùm bác hén...

bongbanST

Trung Uý
chào Thầy Lâm ?
Thầy khoẻ không ? lâu quá Em không vào câu lạc bộ bb HNN thọ giáo Thầy ? Em nhìn cây Super ZJK đẹp và giá họp lý nữa .cây này bay nhanh thôi ......tks.

Bình luận từ Facebook