Hcm-szjk zlc

lamtq

Đại Tá
Hcm-szjk zlc St

Super Zhangjike zlc-st.moi nguyên trong hôp.
Cac bac thik hinh thi cho ngay mai.
Nhung to hinh nhu chua dua bao g ma .hang 100% la chua su dung y ma cac bac
Hang Nhat cam chân-cán ST nha cac b
Moi 100%,nguyen hop .seri theo hop
Trog luong 87gr
DA BAN
lh: OI24.7535.OO4

Last edited:

lamtq

Đại Tá
La sao b?toi ban ho ong e thoi chu co t ma muc thi cung chang ban lam j.
Sry cac bac.quen ko noi.e nay can ST nha.vot thi dam bao 100% nha.hang co van de j toi bieu ko luon
Đã có người đâu tiên bán Su bờ. He he.

Up cho bác nào máu !!!

Duc_NM

Đại Tá
La sao b?toi ban ho ong e thoi chu co t ma muc thi cung chang ban lam j.
Sry cac bac.quen ko noi.e nay can ST nha.vot thi dam bao 100% nha.hang co van de j toi bieu ko luon
Tại đợt vừa rồi khan hàng quá, có 7 củ cũng chẳng có hàng mà mua, giờ 6.5 đã có rồi. Múc thôi các bác !!! Up !!!!!

tosiosHD

Đại Tá
Anh em ơi hãy cứ bình tĩnh với dòng Jang jike mới ra này. Chỉ tầm giờ sang năm thì giá sẽ giảm rất nhiều, lúc đó tha hồ mà mua!!!

lamtq

Đại Tá
Tks.chu noi nhu dung roi.theo chu gia no se giam con bao nhju? A voi chu lam cai do nhi
Anh em ơi hãy cứ bình tĩnh với dòng Jang jike mới ra này. Chỉ tầm giờ sang năm thì giá sẽ giảm rất nhiều, lúc đó tha hồ mà mua!!!

tosiosHD

Đại Tá
Thời gian sẽ trả lời, mọi người hãy cứ chờ xem! Khi mà người ta cảm nhận được sự khác nhau giữa ZLC và SZLC chính xác là như thế nào thì giá trị của nó sẽ thay đổi ngay!

e nó hàng chính hãng cũng 7 triệu à, nguồn ngoài cũng rẻ được vài trăm. Nhưng có lẽ e này là giá đẹp và rẻ nhất quá.upupupp cho e nó mau trôi nào

trung2409

Trung Uý

Nhịn được đến sang năm mà giảm được 2 triệu thì em cũng chịu...... Đã chơi thì phải luôn và ngay, mà chắc gì đã giảm, quan trọng cái chữ này... : "đời đầu". bác ạ.

lamtq

Đại Tá
Timo boll đã xuống dốc rồi nhưng giá cây ZLC chưa bao g giảm và cũng ko bao g giảm. đó là chiến lược kinh doanh của ng ta. có thể sẽ giảm sx hoặc ko sx nữa thôi.
còn Super này mà nó giảm thì chẳng lẽ BTY nó tự tát vào mặt nó ah
dòng này mới và kén ng chơi như Boll ZLC lúc đầu, ai tinh tế và kiên trì sẽ cảm nhận thấy cái hay
ae cứ chém thoải con gà mái nhé
giá 6tr5 mình fixed rồi
Hàng Nhật đời đầu và nhất là cán ST nên nếu ai am hiểu về thị trường cốt vợt BB thì yên tâm là hàng xịn 100% nhé!

Last edited:

Bình luận từ Facebook