Hcm, cần bán miếng tenergy 25 va 25 fx

Nhìn thích thật,muốn mua về đánh thử cho đủ bộ Ten mà cái giá làm cản sự quyết tâm của e quá hihi,bác cắt dán vào Cpen hay Senkoh ah mà hình thù các e hơi dị vậy. Upppppppppppppppp cho hàng đẹp nào

trin_hoa_an

Trung Uý
Nhìn thích thật,muốn mua về đánh thử cho đủ bộ Ten mà cái giá làm cản sự quyết tâm của e quá hihi,bác cắt dán vào Cpen hay Senkoh ah mà hình thù các e hơi dị vậy. Upppppppppppppppp cho hàng đẹp nào

To đó, cắt xấu nên vậy về dán cốt dư cắt bỏ là đẹp. Cám ơn đã up nhé! tết về giao lưu vài vại bia.BiaBia

To đó, cắt xấu nên vậy về dán cốt dư cắt bỏ là đẹp. Cám ơn đã up nhé! tết về giao lưu vài vại bia.BiaBia
Thế thì bác phải lưu sdt e và hẹn lịch điện thoại đi cả từ giờ đến tết là quên đấy bác ơi :)). Bác về Hà Tây phải kô nhỉ?
Uppppppppppppp lên cho ng cần tìm nào.

trin_hoa_an

Trung Uý
Thế thì bác phải lưu sdt e và hẹn lịch điện thoại đi cả từ giờ đến tết là quên đấy bác ơi :)). Bác về Hà Tây phải kô nhỉ?
Uppppppppppppp lên cho ng cần tìm nào.

Quê mẹ em ở Hoài Đức, nên họ hàng ngoài ở đó gần hết. Hì ok em lưu rồi. Có tham gia topic của bác! Tết về lập đội giải phóng mặt bằng từ Hoài Đức, Đan Phượng lên chơi hehe.

Ah Đan phượng thỉnh thoảng vẫn có 1-2 mạng xuống đây nộp đấy bác ạ. Giờ nghe vẻ ai cũng muốn giải phóng mặt bằng khu mình thì phải,nhưng vụ trước bên kia phải đánh cả Công Ten Nơ về còn chưa giải phóng hết đc,bác mà đánh 2 bánh hay 4 bánh thì không ăn thua gì đâu ạ :)

Bình luận từ Facebook