[Hcm] Bán Nittaku acoustic Fl

luckyluckedh

Đại Uý
Mình cần cho em NA Fl ra đi theo mùa đá banh. Tình trạng em nó chưa sứt mẻ cạnh vợt sạch sẽ, chưa vào keo . giá: ĐÃ BÁN

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0
    1.2 MB · Đọc: 0
Last edited:

luckyluckedh

Đại Uý
cây này tốc độ chậm, tạo xoáy tốt, những người mới chơi thì nên chơi cây này cho cảm giác bóng tốt, ai mà có thể lực chơi cốt này giật rất xoáy, mình thì vẫn chưa thể quen được cái cảm giác của dòng cốt có gỗ limba bên ngoài đó là cảm giác bóng lún vào một hồi mới bật ra =.=, Cốt này đánh với mặt mềm tạo xoáy cực cao, đánh với mặt cứng tạo xoáy tốt và tốc độ thì ở mức tương đối phù hợp lối chơi thiên về xoáy

tosiosHD

Đại Tá
Cây này đánh hay vậy sao lại bán đi vậy chủ topic ơi? Liệu đây đã là giá fix cuối cùng chưa? Vẫn hồi hộp chờ giá đẹp của chủ topic?! Haha!

luckyluckedh

Đại Uý
Mình fixed tẹt ga rồi đó. Đánh thì hay đó nhưng mình quen cái cảm giác bóng bật ra liền khỏi vợt rồi, cảm giác bóng lưu quá lâu không quen tay =.=

tosiosHD

Đại Tá
Mình fixed tẹt ga rồi đó. Đánh thì hay đó nhưng mình quen cái cảm giác bóng bật ra liền khỏi vợt rồi, cảm giác bóng lưu quá lâu không quen tay =.=
+ Đúng rồi đó. Mình đang chơi Tosios và Jun cũng quen cảm giác bóng bật ra khỏi vợt rồi. Mình mới mượn được 1 người bạn em NA này chơi được 2 hôm, cảm giác bóng tiếp xúc êm êm, bì bì thế nào ấy? Phòng thủ chặn giật, kê chặn tương đối tốt; nhưng khi tấn công muốn dứt điểm luôn đối thủ thì thấy đòn đánh hiền quá, ko sướng lắm! Có lẽ cốt này hợp với người mới tập chơi đang hoàn thiện động tác, hoặc là với cao thủ biết cách phát lực tốt. Chứ thành phần đánh bóng vớ vẩn như mình thì cứ thích đập phát chết ruồi luôn, chứ đập mãi mà ruồi vẫn bay lởn vởn khó chịu lắm!

tiachop

Thượng Tá
Chuẩn xác đó bác. Cây này lưu bóng lâu.
+ Đúng rồi đó. Mình đang chơi Tosios và Jun cũng quen cảm giác bóng bật ra khỏi vợt rồi. Mình mới mượn được 1 người bạn em NA này chơi được 2 hôm, cảm giác bóng tiếp xúc êm êm, bì bì thế nào ấy? Phòng thủ chặn giật, kê chặn tương đối tốt; nhưng khi tấn công muốn dứt điểm luôn đối thủ thì thấy đòn đánh hiền quá, ko sướng lắm! Có lẽ cốt này hợp với người mới tập chơi đang hoàn thiện động tác, hoặc là với cao thủ biết cách phát lực tốt. Chứ thành phần đánh bóng vớ vẩn như mình thì cứ thích đập phát chết ruồi luôn, chứ đập mãi mà ruồi vẫn bay lởn vởn khó chịu lắm!
Hê hê, bác thích đập phát chết liền thì cứ mấy cây Tamca5000 mà chơi bác ạh. Các dòng thiên về kiểm soát tốt như NA thì khó mà có cú tấn công hiểm được. Nhưng NA chơi với H3 thì rất hợp đó, cú giật rất xoáy và hiểm. Hê hê. Malong từng cầm em này vô địch thế giới mà.

tosiosHD

Đại Tá
Chuẩn xác đó bác. Cây này lưu bóng lâu.

Hê hê, bác thích đập phát chết liền thì cứ mấy cây Tamca5000 mà chơi bác ạh. Các dòng thiên về kiểm soát tốt như NA thì khó mà có cú tấn công hiểm được. Nhưng NA chơi với H3 thì rất hợp đó, cú giật rất xoáy và hiểm. Hê hê. Malong từng cầm em này vô địch thế giới mà.
+ Haha. Ma Long thì cầm em này hay em nào khác cũng vô địch thế giới, còn mình dù có cầm Super zlc đánh cũng vẫn chưa vô địch được ao làng đâu! Cứ nghĩ đễn vậy mà thấy...chạnh lòng quá!

tosiosHD

Đại Tá
Chủ topic có thể chụp gần và kỹ hơn sát phần cán vợt ko? Mình muốn nhìn kỹ cán vợt xem nó còn đẹp ko? Cám ơn trước nhé!

Bình luận từ Facebook