HCM - bán giúp cậu em 1 cây đại đao chuyên dùng để chém gió

meoluoitmb

Đại Tá
Thôi thì về giá anh em cũng góp ý rồi, nguời bán không nghe thì cũng đành chịu, Vậy Sơn ơi, em chịu khó up dài dài em nhé. Biết đâu, gặp đúng người máu chiến như ngày xưa mèo máu sardius. Chúc em nó sẽ và nhanh bay được.

lamtq

Đại Tá
Vis dong ko so.xet ve tong quan, e nay van con ngon va ko sut seo j nhieu. Chi bi cai quan he nhju nen hoi tham den.
bo them 200 dua vao tham my vien a Hung Tan Phu thi co the ra gia vay dc.
Ae nao tung choi dong nay moi bjt gia tri cua no. That su co gia tri su dung rat cao va gia tri suu tam cung cao neu con dep .chat luong o hang made in japan.chu ko phai vo van nhu may e tem bac ko bjt made in where
Vua lien doanh voi @archer khuân 1 e cung kha kha roi. Neu ko cung thuong luong day.
Keke.
Up phu thang e

archer

Đại Tá
Vis dong ko so.xet ve tong quan, e nay van con ngon va ko sut seo j nhieu. Chi bi cai quan he nhju nen hoi tham den.
bo them 200 dua vao tham my vien a Hung Tan Phu thi co the ra gia vay dc.
Ae nao tung choi dong nay moi bjt gia tri cua no. That su co gia tri su dung rat cao va gia tri suu tam cung cao neu con dep .chat luong o hang made in japan.chu ko phai vo van nhu may e tem bac ko bjt made in where
Vua lien doanh voi @archer khuân 1 e cung kha kha roi. Neu ko cung thuong luong day.
Keke.
Up phu thang e
E này gỗ chưa đc đẹp bằng của ae mềnh đâu hế hế :D

lamtq

Đại Tá
E này gỗ chưa đc đẹp bằng của ae mềnh đâu hế hế :D
Chinh xac.
Em cũng đang chơi viscaria, nhìn e này muốn thử đánh đồng và bạc khác nhau gì nhiều ko?
Khac nhieu e oi.
Tem dong cam giac rung hon, bong ra co kinh luc hon, cam nhan rat em khi danh vao bong nhu chinh tay cam qua bong nem ra. Tem bac cung,khô, sock chu ko em va om bong nhu tem dong.chat luong hen xui va rat ko dong deu.a tung danh 12,13 cay tem dong ca fl va st chat luong rat tot kha tuong duong chenh lech ko dang ke.
Ngc lai,3 cay tem bac thi lai la chuyen # hoan toan. Moi cay moi kieu ko ra the thong cong ranh j ca.
Vi vay, co nggeo cung rang cho con di hoc.chi vis dong thoi

Bình luận từ Facebook