Hàng giả đây :Tenergy, Vợt Viscaria, Vợt Boll Tricarbon, Bóng trắng Butterfly 3sao...

ffwcenter

Thượng Sỹ
Amultart giả

Cho em hỏi, làm sao phân biệt được cây này với cây thật ạ? trông giống nhau lắm ý bác Mod

Hungdshp

Đại Uý
Cho em hỏi, làm sao phân biệt được cây này với cây thật ạ? trông giống nhau lắm ý bác Mod
Như bác thấy cây giả nó có phần màu hồng kéo dài tới tận bảng vợt. Cây thật thì phần "màu hồng" nằm gọn trong phần "màu đen" bác nhé

ffwcenter

Thượng Sỹ
Như bác thấy cây giả nó có phần màu hồng kéo dài tới tận bảng vợt. Cây thật thì phần "màu hồng" nằm gọn trong phần "màu đen" bác nhé
vâng, thank bác, bác nói em mới để ý.
*vuốt mồ hôi* may mà cây của mình là thật @_@

Các cao thủ về darker cho mình hỏi sự khác nhau giũa 2 cốt vợt, như file đính kèm, 1 cốt có đường kẻ gần phía trên của logo, còn cốt kia của mình (cũng như các cốt khác bán ở VN) đường kẻ lại nằm phía gần dưới của logo, tại sao có sự khác biệt này, B nào biết lý giải hộ mình với.

Attachments

130.4 KB · Đọc: 0
    622.7 KB · Đọc: 0

Daoky09

Đại Tá
Các cao thủ về darker cho mình hỏi sự khác nhau giũa 2 cốt vợt, như file đính kèm, 1 cốt có đường kẻ gần phía trên của logo, còn cốt kia của mình (cũng như các cốt khác bán ở VN) đường kẻ lại nằm phía gần dưới của logo, tại sao có sự khác biệt này, B nào biết lý giải hộ mình với.
Mình không phải cao thủ về Darker nhưng cũng biết chút ít về nó, có thể lý giải cho bạn như sau: Không tính các loại khác của Darker như 5p-2A,v.v.v. chỉ tính riêng serie 7p-2A cũng ít nhất có 6 loại khác nhau với giá từ 6.300 yên đến 11.200 yên. loại thứ nhất là 7p-2A point carbon; loại 2 là 7p-2A; loại 3 là 7p-2A.DF; loại 4 là 7p-2A.7t; loại 5 là 7p-2A.05; loại 6 là 7p-2A carbon; có thể còn nữa... Loại 1 giá 6.300 yên; 2 loại tiếp theo giá 7.700 yên; 2 loại tiếp giá 8.400 yên; loại cuối giá 11.200 yên. Đưa bạn ít thông tin để bạn tham khảo !

phungducthang

Đại Tá
Thật giả lẫn lộn hết thế này, khiếp quá, có lẽ chỉ nên mua của các anh em uy tín thôi. Bó tay, hàng giả làm cũng khá tinh xảo, mút vợt thì đúng là chịu, lớ ngớ có khi chính mình đang đánh mút đểu. Hi
Lần trước đọc 1 bài nào đó thấy bảo bọn Tây nó kháo nhau hàng giả Tenergy chơi còn "ngon" hơn hàng thật? Có khi rồi lại đến lúc săn tìm hàng fake...!
Hay là tại Tây nó "ngố" nhỉ?

Vẫn chưa ai cho biết tại sao có sự khác nhau giữa hai cốt darker mình đưa ra, có thể một cốt là giả, hay do hãng darker thay đổi mẫu mã mà mình k biêt,

LamITO

Trung Uý
Cây Amultart CS ở trang trên là thật. Do cán Cpen nên cái phần gỗ đỏ và đen ngang nhau.
Bọn tàu khựa dựa vào điểm này làm giả.
Bác cho em hỏi là ngoài đặc điểm này để phân biệt Amultart thật và giả thì còn cây Amultar giả khác giống thật không, và cách phân biệt là gì ạ? Em đang tìm mua Amultart cũ mà như này thì không biết đâu mà lần, thật giả lẫn lộn. Cảm ơn bác trước!

aunhh

Đại Tá
Cho hỏi cây này giả hay thật

mình ít chơi Viscaria nhưng cảm nhận cá nhân của mình cây này là giả:
form vợt phần loe chỗ mang cá ko như bình thường
Sớ gỗ chuôi vợt nó suông thẳng, ko hình chữ V như bình thường
Phần cuối của chuôi vợt: nếu so sánh với cây Viscaria bình thường có sự khác biệt

Bình luận từ Facebook