hà nội vis 98% chưa sứt sẹo

xukaka

Đại Tá
Bác cho em ít nhận xét cây Clipper CC với. Tốc độ, kiểm soát, kích thước mặt vợt? Kích thước cán?? khả năng kết hợp với mút Đức, Nhật? Cứ lấy cây ZJK ALC làm vật mẫu đi.
Thanks!!
..
chưa khám phá nên chịu ui. Cây này bọn Hàn Quốc hay chơi lắm.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tay này đa nghi quá!thích thì nhờ CÁ qua giao dịch lấy trực tiếp rồi gửi vào cho
Định mon men làm thiên thần hay quỷ dữ đây.
Thôi, em lạy hồn cho em xin.

Việc đi gửi này là em chúa ngại, vì trước ngay cổng Thủy Tạ, đi xuống là có bưu điện, giờ phải Phan Chu Trinh rồi, phải lang thang ra ngoài, ngại chết được.

Có cái vợt NA với 02 cái cân cho @VR46@Red Arc mua rồi vẫn nằm trong balo đây này, lại còn bắt em đi chuyển gì nữa thì ... 2016 nhận hàng mất :p

VR46

Đại Tá
Thôi, em lạy hồn cho em xin.

Việc đi gửi này là em chúa ngại, vì trước ngay cổng Thủy Tạ, đi xuống là có bưu điện, giờ phải Phan Chu Trinh rồi, phải lang thang ra ngoài, ngại chết được.

Có cái vợt NA với 02 cái cân cho @VR46@Red Arc mua rồi vẫn nằm trong balo đây này, lại còn bắt em đi chuyển gì nữa thì ... 2016 nhận hàng mất :p
Á dù, chưa chuyển nữa hả Cá.

cuongyb

Trung Uý
Khổ nỗi không phải là giao dịch trực tiếp nên không có tiền trao, cháo múc.
Nhận tiền sau, hay giao hàng sau nó là tùy vào thực tế, đôi khi phải đánh bạc, ... mình hay đánh bạc lắm, cho rằng xã hội xấu và gần, nhưng vẫn còn đâu đó những chỗ để đặt niềm tin. Chứ không đời còn gì ý nghĩa nữa :D
P/s: Chủ topic chắc chắn là người có uy tín, nhưng chủ quan thì hơi hơi dư tẹo. Không thì bạn ấy bán hàng kiểu COD đi :)

Mình thích cái lý của bạn. Chuyển đồ thì lâu chuyển tiền thì nhanh.... like...like

Trainee

Đại Tá
Mình thích cái lý của bạn. Chuyển đồ thì lâu chuyển tiền thì nhanh.... like...like
Đúng rồi, chuyển tiền trong cùng hệ thống, như mình hay dùng VCB, bấm chuột OK cái, chưa kịp thoát ra khỏi Internet Banking có khi tiền đã tới TK người bên kia rồi. Chuyển đồ thì 1, 2 ngày, chưa kể còn thất lạc nữa chứ. Mà chuyện thất lạc thì rõ ràng người nhận không/khó thể kiểm soát được.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đúng rồi, chuyển tiền trong cùng hệ thống, như mình hay dùng VCB, bấm chuột OK cái, chưa kịp thoát ra khỏi Internet Banking có khi tiền đã tới TK người bên kia rồi. Chuyển đồ thì 1, 2 ngày, chưa kể còn thất lạc nữa chứ. Mà chuyện thất lạc thì rõ ràng người nhận không/khó thể kiểm soát được.
Dùng dịch vụ trong hệ thống SmartLink hoặc bây giờ là Banknet mới nhanh, toàn hệ thống Ngân hàng luôn nhé, enter là bên kia ting ting liền, không có chuyện chờ nhé

cuongyb

Trung Uý

Mình thường lấy đồ của phobongban (HoaiAnh & Hằng) tầm 2 năm nay toàn chuyển đồ trước mình chuyển tiền sau.... các em nó vẫn thích bán cho mình ... nhiều khi chỉ bảo các em nó chọn cho anh hàng như này là gửi dúng địa chỉ luôn ko phải băn khoăn gì... nhiều lúc đi công tác ko ở nhà... nợ nhé vài bữa anh về chuyển tiền vẫn ok... kakaaka

Trainee

Đại Tá
Dùng dịch vụ trong hệ thống SmartLink hoặc bây giờ là Banknet mới nhanh, toàn hệ thống Ngân hàng luôn nhé, enter là bên kia ting ting liền, không có chuyện chờ nhé
Em ko rành lắm, toàn chuyển ngay Internet Banking. Khác ngân hàng thì không rõ vào cuối tuần hay sau 2, 3h chiều thì thế nào nhỉ?
Dùng hệ thống kia đăng ký và phí thế nào, khác ngân hàng vẫn 10K à bác? có cần thêm gì nữa không nhỉ? Để nghiên cứu xem. Trước giờ cứ hơi lăn tăn vụ chuyển khác ngân hàng cuối tuần và chiều muộn!

drsan

Thượng Tá
Cho em hỏi đã bao h bác chuyển cốt trước nhận tiền sau chưa ah?
có bạn ah! @Trainee đã từng gửi mặt vợt taget Pro cho mình trước, khi mình nhận được hàng thì 15 phút sau nhận được tiền! hoặc mình mua đồ qua mạng, nơi bán uy tín thường gửi đồ theo hình thức COD rồi mình ra chỗ gửi để xem hàng, xem xong nếu thấy đúng với bản mình đặt thì trả tiền!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em ko rành lắm, toàn chuyển ngay Internet Banking. Khác ngân hàng thì không rõ vào cuối tuần hay sau 2, 3h chiều thì thế nào nhỉ?
Dùng hệ thống kia đăng ký và phí thế nào, khác ngân hàng vẫn 10K à bác? có cần thêm gì nữa không nhỉ? Để nghiên cứu xem. Trước giờ cứ hơi lăn tăn vụ chuyển khác ngân hàng cuối tuần và chiều muộn!
Nó cũng là Internet Banking mà, nhưng dịch vụ khác thôi, trên mạng Ngân hàng mỗi thằng đều khác nhau, nhưng bản chất là sử dụng kênh SL hoặc BN. Chi tiết phải xem ngân hàng cụ thể mới chỉ được. VCB chắc chắn có vì nó triển khai gần như đầu tiên

Trainee

Đại Tá
Nó cũng là Internet Banking mà, nhưng dịch vụ khác thôi, trên mạng Ngân hàng mỗi thằng đều khác nhau, nhưng bản chất là sử dụng kênh SL hoặc BN. Chi tiết phải xem ngân hàng cụ thể mới chỉ được. VCB chắc chắn có vì nó triển khai gần như đầu tiên
Uhm, từ dạo em thấy VCB nó chuyển giao diện Internet Banking thấy đúng là khác ngân hàng bấm OK phát nó cũng rung điện thoại luôn thật. Bữa nào chuyển tiền cho vợ lúc nửa đêm phát xem vợ có cười khinh khích ngay không, hê hê!

archer

Đại Tá
Mình gặp và giao dịch với anh Trang vài lần rồi, tin tưởng tuyệt đối vào uy tín, độ trung thực về chất lượng hàng và giá cả cực tốt.
Mua hàng thì cứ chọn người đáng tin mà mua thì tiền trước hay sau khác éo nhau, còn mua trúng thằng lèm bèm như 1 số thằng e ko tiện kể ra đây thì rút kinh nghiệm, thông báo lên diễn đàn cho ae biết và cạch mặt, vậy thôi, có cái gì mà cứ lèm bèm cò cưa so đo lặt vặt chuyện muỗi như con đàn bà ấy nhỉ, khổ vkl!
Up cho bác!

Bình luận từ Facebook