[Hà Nội] Tìm mặt vợt màu đen, tiêu chí là xoáy nhất có thể ạ!

archer

Đại Tá
Như tiêu đề, em ở Yên Hòa - Cầu Giấy, muốn tìm mua một mặt vợt cũ, loại nào mà các Pro cho là xoáy nhất có thể, ưu tiên mặt mềm và cảm giác tốt ạ, em cảm ơn!!! :zingme69:
Nhân tiện em thích đánh vợt rung và điều khiển, cảm giác tốt, bác nào có lòng tư vấn em chọn 1 cái cốt hợp lý với ạ, em vô cùng đội ơn ạ!! :zingme71:

Tosios

Đại Uý
Bác có thể dùng cốt Stiga optimum plus kết hợp với mặt tàu (H3 pro, nt). Có lẽ với combo này bác sẽ không chê được gì với những tiêu trí bác đã đưa ra. E cũng thích chơi xoáy dùng combo này thấy rất ngon.

hungtv2002

Đại Tá
tại vì bác cũng đưa ra cái tiêu chí rất là khó, cái thứ nhất là bác mua giá tầm bao nhiêu, cái thứ 2 là bác mua loại mút nào vì mỗi cảm nhận của mỗi người khác nhau bác ạ,,,,,
Tình hình là em thấy bác rất nguy hiểm nhé, cứ đùa đùa thật thật chả biết thế nào mà tin nữa T_T

archer

Đại Tá
tại vì bác cũng đưa ra cái tiêu chí rất là khó, cái thứ nhất là bác mua giá tầm bao nhiêu, cái thứ 2 là bác mua loại mút nào vì mỗi cảm nhận của mỗi người khác nhau bác ạ,,,,,

Dạ tiêc chí đó nghĩa là miễn xoáy nhất và cảm giác, điều khiển tốt nhất ạ, còn những cái khác thì sao cũng được bác ạ, e cũng mạnh dạn đầu tư thôi, còn về tốc độ thì e ko ham vì có thể cải thiện bằng lực tay, coi như luyện thể lực thể dục luôn cho khỏe người, mình còn trẻ mà chứ có như các cụ đâu mà cứ đòi nảy mạnh :D

archer

Đại Tá

Cảm ơn bác ạ, hình như ở Hà Nội này ko kiếm đâu ra cây cốt Nittaku Torua này thì phải, cả mặt bác nói cũng khó tìm, híc, sao ở HCMC cái gì cũng tiện vậy, chán quá T_T

pen pil

Binh Nhất
Xoáy, rung, kiểm soát điểm rơi tốt và nhẹ ===> Nittaku Violin
Mình đang có 1 em rất đẹp, chỉ nặng 82g thôi. B cứ tham khảo trên 4rum xem nittaku violin như thế nào nhé. Nếu thích thì alo mình cho mượn combo fh Fast arc G1 - NV - bh renanos hold chơi thử nhé.
0935525511

Hinoki_Co

Trung Tá
Violin bao nhiêu gam mà nhẹ bác???
Xoáy, rung, kiểm soát điểm rơi tốt và nhẹ ===> Nittaku Violin
Mình đang có 1 em rất đẹp, chỉ nặng 82g thôi. B cứ tham khảo trên 4rum xem nittaku violin như thế nào nhé. Nếu thích thì alo mình cho mượn combo fh Fast arc G1 - NV - bh renanos hold chơi thử nhé.
0935525511

Bình luận từ Facebook