Gửi các mod diễn đàn.

chichkidao

Moderator
Tôi vẫn đang đợi câu trả lời từ ngừoi xoá topic. Yêu cầu các anh trả lời chúng tôi đi.
anh ơi cái này phải post ở khắp các mục trong diễn đàn này thì may ra mới có người trả lời cơ.
em cũng đang có chút thắc mắc là những thằng baned nick rồi mà nó vẫn up buôn bán được ở đây.
quả thực diễn đàn này sắp thành bãi rác rồi.

o3ma

Đại Tá
anh ơi cái này phải post ở khắp các mục trong diễn đàn này thì may ra mới có người trả lời cơ.
em cũng đang có chút thắc mắc là những thằng baned nick rồi mà nó vẫn up buôn bán được ở đây.
quả thực diễn đàn này sắp thành bãi rác rồi.
Mà lại bán nhiều thứ hầm bà nhằng chẳng liên quan gì đến bb cả nhưng topic lại ko bị xoá thậm chí 1 ngày còn lập ra vài cái nữa. Chẳng hiểu được ra sao nữa trong khi topic khác chẳng có vấn đề gì thì lại xoá đi chẳng 1 lời giải thích.

szlc

Thượng Tá
Như đã được 1 lần "nhắc nhở" từ ban quản trị... Đây là ngôi nhà sở hữu của ban quản trị, nếu thích ban quản trị cho ở, nếu không thích mời các bác ra ngoài. Đó là một lần em đã được chính mồm BQT nhắc như thế.
Anh mèo à, nói chung luật đấy... Anh đừng thắc mắc làm gì.... Thích thì vào chơi, không thì thôi.

meoluoitmb

Đại Tá
Thằng cháu mình đi học, nó thấy bạn bên cạnh có quyển truyện hay quá nên tức tối rình lúc bạn đi vệ sinh nó âm thầm xé mấy trang truyện của bạn rồi mặt tỉnh bơ như không. Bạn khoe cô giáo, cả lớp nhao nhao mà nó vẫn mặc kệ, cô giáo nói em nào " nhỡ tay" xé truyện của bạn thì nhận đi, cô muốn lớp ta đoàn kết, làm thì nên nhận, các e đi học cô dạy thế nào. Hôm qua về hỏi cháu đã nhận chưa cháu nó nói cũng muốn nhận lắm nhưng cháu ngại ạ. Mình cũng chỉ biết bảo cháu rằng cháu à, đã nghiện thì đừng ngại, còn nếu đã ngại thì đừng nghiện.

Last edited:

chichkidao

Moderator
Như đã được 1 lần "nhắc nhở" từ ban quản trị... Đây là ngôi nhà sở hữu của ban quản trị, nếu thích ban quản trị cho ở, nếu không thích mời các bác ra ngoài. Đó là một lần em đã được chính mồm BQT nhắc như thế.
Anh mèo à, nói chung luật đấy... Anh đừng thắc mắc làm gì.... Thích thì vào chơi, không thì thôi.
nhưng cái topic này cần 1 người trong BQT đó vào nói chính cái câu như thế.

szlc

Thượng Tá
Anh nào xóa thì đứng ra nhận đi, để anh em khinh thế kia, lúc xóa thì hổ báo cáo chồn, giờ sợ thì cúp đuôi nhanh thế... sao phải xoắn... chơi bóng bàn mà sợ thì bao giờ mơi đánh được quả trái đây????

hungtv2002

Đại Tá
Anh nào xóa thì đứng ra nhận đi, để anh em khinh thế kia, lúc xóa thì hổ báo cáo chồn, giờ sợ thì cúp đuôi nhanh thế... sao phải xoắn... chơi bóng bàn mà sợ thì bao giờ mơi đánh được quả trái đây????
Cả nước yếu trái chứ không nguyên bóng bàn phong trào chú ơi....

Duc timo alc

Binh Nhất
Các Bác vô thưởng vô phạt làm Min với Mod gì đó chưa chắc đã xoá đâu. Mấy thằng mặt Lợn shop cứ đăng cái gì ảnh hưởng chúng nó kiếm ăn là chúng nó đâm sau lưng chiến sỹ đó. Chúng nó gọi điện bảo với ban quản trị là các ông cứ để thế bán hàng thế chúng tôi lấy đâu ra tiền đòng phí duy trì cửa hàng, hàng tháng đóng tiền cho các ông. Thế là ae bán hàng ngon bổ rẻ đăng bàn bị chúng nó xoá hết. Thậm trí ít nhiều các shop cũng có chức năng xoá bài ý chứ.
việc này có thật à !!!! it's true !!!

Bình luận từ Facebook