Giới Thiệu Mẫu Áo Thể Thao Thiết Kế Theo Yêu Cầu - Alien Armour.

duongsam

Binh Nhì
Up cho các bạn xem 1 mẫu vừa design xong, các bạn cho mình ý kiến nha:

Áo nhìn lạ và cá tính, thêm chữ phía dưới vạt áo bên phải được không bạn......?

Cong Se7en

Trung Sỹ
Ah, nếu chơi bóng bàn thì vải nào thích hợp bạn?

Bạn chơi bóng bàn thì theo mình thì dùng Irona I , và II là phù hợp,còn nếu bạn muốn chọn loại áo cao cấp hơn thì dùng loại vải Cool X co giãn 4 chiều và thấm hút tốt hơn bạn ạ.

duongsam

Binh Nhì
Bạn chơi bóng bàn thì theo mình thì dùng Irona I , và II là phù hợp,còn nếu bạn muốn chọn loại áo cao cấp hơn thì dùng loại vải Cool X co giãn 4 chiều và thấm hút tốt hơn bạn ạ.

Thank chủ thớt nhé. Mình đặt 1 cái áo màu xanh này có cổ, size M, loại vải Irona I. Báo giá và liên lạc mình qua số đt : 0909sauchinchin020

Cong Se7en

Trung Sỹ
Thank chủ thớt nhé. Mình đặt 1 cái áo màu xanh này có cổ, size M, loại vải Irona I. Báo giá và liên lạc mình qua số đt : 0909sauchinchin020

Bên mình đã giao hàng đển địa chỉ bạn yêu cầu.Thank bạn đã ủng hộ sản phẩm.

huydas

Đại Tá
Bác có thể in được hoa văn và tất cả những biểu tượng theo yêu cầu chứ?
Có thể thêu được biểu tượng không?

Cong Se7en

Trung Sỹ
Bác có thể in được hoa văn và tất cả những biểu tượng theo yêu cầu chứ?
Có thể thêu được biểu tượng không?

Bên mình có thể in được hoa văn và tất cả các biểu tượng theo yêu cầu bạn a. Cỏ thể thêu luôn, nhưng mình nghĩ để hình ảnh chất lượng và sắc nét thì in sẽ đẹp hơn rất nhiều. Bên mình cũng đang sử dụng công nghệ in ép nhiệt độc quyền ( vì chuyên xuất khẩu hàng đi nước ngoài), chất lượng in như nike, das, bền màu và không phai theo thời gian. Bạn có thể xem thử áo mẫu bên mình để có thể thấy được chất lượng của in và thêu chênh lệch thế nào. Thanks.

Cong Se7en

Trung Sỹ
Bạn ơi, cho mình hỏi nếu muốn in ảnh chụp lên áo (ví dụ, chân dung) thì có làm được không ?

Bên mình có in ảnh lên áo luôn bạn ạ,bạn muốn in lên áo với kích thước thế nào?Bạn gửi file hình ảnh của bạn để mình xem với độ phân giải đó của ảnh có thể in với kích thước bạn yêu cầu được không nha. Thanks

yenduong

Binh Nhì
Wow, 1 ý tưởng tuyệt vời! Chủ thớt cho em hỏi:
- Em rất muốn tự thiết kế em chỉ cần phác họa bằng bút rồi gửi cho bác vẽ và in luôn được ko?
- Chất lượng in áo có tốt và bền màu như hàng Nike, Adidas... chính hãng không?
Thanks chủ thớt.

Cong Se7en

Trung Sỹ
Wow, 1 ý tưởng tuyệt vời! Chủ thớt cho em hỏi:
- Em rất muốn tự thiết kế em chỉ cần phác họa bằng bút rồi gửi cho bác vẽ và in luôn được ko?
- Chất lượng in áo có tốt và bền màu như hàng Nike, Adidas... chính hãng không?
Thanks chủ thớt.
Bạn gửi bản phác thảo cho bên mình qua mail: alienarmour.apparel@gmail.com để bên mình xem thử nha.
Về phần in ấn hình ảnh thì phần in ấn bên mình được sử dụng công nghệ in ép nhiêt: in chìm, không phai theo thời gian, sắc nét, đẹp & đây là công nghệ in mới nhất của nước ngoài hiện nay mà Alien Armour đang sở hữu , Bạn có thể tìm hiều về đặc tính của Polyester và công nghệ in ép nhiệt để hiểu thêm về sản phẩm bên mình.

sontruong

Binh Nhì
Bạn gửi bản phác thảo cho bên mình qua mail: alienarmour.apparel@gmail.com để bên mình xem thử nha.
Về phần in ấn hình ảnh thì phần in ấn bên mình được sử dụng công nghệ in ép nhiêt: in chìm, không phai theo thời gian, sắc nét, đẹp & đây là công nghệ in mới nhất của nước ngoài hiện nay mà Alien Armour đang sở hữu , Bạn có thể tìm hiều về đặc tính của Polyester và công nghệ in ép nhiệt để hiểu thêm về sản phẩm bên mình.

Bạn cho mình xin báo giá nhe. Mail: sontruong@yahoo.com

Bình luận từ Facebook