GIẤY MỜI ĐẠI HỘI VÕ LÂM

kien_bk86

Trung Uý
topic này hay quá,mai e đen bác nào trình d cho e xin 3 quả,C thì 5,A thì 7 e tiếp mỗi bác 5 chai.riêng a phi hùng k cần chấp,mặc dù bít thua vẫn cố gắng

archer

Đại Tá
Mình khác khu vực không được tham gia rồi ! :eek:
Anh archer ơi, e lên tham gia đại hội cùng các anh đươc ko? E đọc mãi chẳng thấy tên em anh à
e ít nói trên dd nhưng hàng h hàng ngày vẫn vào xem thông tin 4r.bác nào bảo kê e để e có tinh thần đến ạ :d đấu trường lớn quá
Ui da em đã bảo là thể nào cái óc bã đậu này cũng nhất thời ko nhớ hết các bác mà, các bác đến được thì vinh dự còn gì bằng ạ!!! :D :D :D

archer

Đại Tá
topic này hay quá,mai e đen bác nào trình d cho e xin 3 quả,C thì 5,A thì 7 e tiếp mỗi bác 5 chai.riêng a phi hùng k cần chấp,mặc dù bít thua vẫn cố gắng
Mai mời bác đến, em tiếp bác kèo vật tay 5 chai! =)))))))))))))))

archer

Đại Tá
chỗ trường kia hợp lý mà bác.lại tiện mấy quán bia luôn
Đường xá khó khăn cho anh em ở xa quá, lại ko có chỗ để ô tô, anh em đề nghị đổi, mà Duy Hưng tiện lợi mà, quán thì dễ thôi hihi :D Bác nhớ đi đấy nhé :)

archer

Đại Tá
Anh @Ttfan2012 ơi mai bác mang Virtuso đi cho anh em chiêm ngưỡng được ko ạ, chắc chắn em nó sẽ bay trong chiều mai luôn đấy ạ. Mọi người cũng rất mong được ngắm toàn thể bộ sưu tập của anh ạ! :)

Bình luận từ Facebook