Giao lưu lớp bóng bàn hạng F Clb Nhà Thi Đấu Bách Khoa lần 2!

Dungnx

Binh Nhất
Đến giao lưu học tập đi Anh,đam bảo ko thất vọng Anh ạ

Chào bạn 2 bên củ Teo hẳn. Hai tháng trước định đăng kí hoc o BK nhưng chưa sắp xép được thời gian. Hết tháng này đăng kí một suất để học. Chiều nay định qua NTĐBK xem các bác tập. Bạn có thời gian ra hướng dẫn giúp nhé. Thanks

nhathidauBachKhoa

Đại Uý

A Hưng thần y và Thế Anh kem xôi New Zealand!

A Thắng cơ bản và Thế Anh!

Last edited:

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Chào bạn 2 bên củ Teo hẳn. Hai tháng trước định đăng kí hoc o BK nhưng chưa sắp xép được thời gian. Hết tháng này đăng kí một suất để học. Chiều nay định qua NTĐBK xem các bác tập. Bạn có thời gian ra hướng dẫn giúp nhé. Thanks

Chiêu nay em định ra lĩnh phần thưởng mà lại có tí việc, em đa nhắn mấy ae ở clb rồi,Anh ra Là tập thôi,Anh ra chỗ khu tập luyện ý ạ.cảm ơn a,mong đc gặp và bóng bàn + bia với anh.có gì cần hỏi Anh goị đi cho a Giang ạ

DuongBIDV

Binh Nhì
Lại ngon roài a ạ. Mỗi tội là cuối tuần này chưa đánh được thoai ^^ nếu như vòg trước nghỉ 2 tuần là lại chiến ngon ^^ !!
Hahaha. Ukje. Từ bi jo e chỉ đánh nước với các học sinh hạng F của a thoai ^^ !!

Mission752

Binh Nhất
Nguyện vọng của rất nhiều ae là tháng tới được làm bữa nữa,mong rằng a Giang và mấy ae ở clb NTĐBK tạo đk tổ chức.

Nguyện vọng này hoàn toàn chính đáng và là động lực để anh em trong CLB tích cực tập luyện. Nếu được thì bác Châu Giang fix lịch trước để anh em thu xếp thời gian tham gia đầy đủ vì hôm trước có rất nhiều anh em bận việc do không nắm được thời gian thi đấu. Ngoài ra có thể dành khoảng 3 bàn để anh em chơi trong thời gian tổ chức vì như hôm trước hơi bị động về bàn cho anh em thi đấu. Hy vọng CLB sẽ tạo một sân chơi lành mạnh cho những anh em đang tham gia tập luyện tại đây !

Last edited:

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Nguyện vọng này hoàn toàn chính đáng và là động lực để anh em trong CLB tích cực tập luyện. Nếu được thì bác Châu Giang fix lịch trước để anh em thu xếp thời gian tham gia đầy đủ vì hôm trước có rất nhiều anh em bận việc do không nắm được thời gian thi đấu. Ngoài ra có thể dành khoảng 3 bàn để anh em chơi trong thời gian tổ chức vì như hôm trước hơi bị động về bàn cho anh em thi đấu. Hy vọng CLB sẽ tạo một sân chơi lành mạnh cho những anh em đang tham gia tập luyện tại đây !
Nhất trí cao với ý kiến của bác.CLB sẽ có chương trình cụ thể thông báo đến toàn thể AE cho việc thuận tiện tham gia buổi giao lưu lần thứ 3 tới đây!

Bình luận từ Facebook