Giao lưu CLB Bệnh viện Mắt và CLB Bà Triệu (TP Huế)

anh_vip

Trung Uý
Buổi giao lưu với Bệnh viên mắt khi tối quá vui. Nhìn chung thấy ACE Bệnh viện mắt đánh rất lên tay, ngang ngữa với hạng B của CLB Bà triệu. Chúc mừng !
Khoảng 15 ngày, 01 tháng anh Trường kéo quân đi giao lưu như vậy thì quá vui tạo cho phong trào bóng bàn ngày càng phát triển hơn nữa. Cảm ơn ý tưởng rất hay của anh Trường.
Khi tối trận Hungbongban và Hà thắng cặp Dũng trợt Đức cũng may mắn thôi, trận sau chưa chắc đã thắng lại được.

Đúng là phong độ nhất thời... đẳng cấp mới là mãi mãi, cặp A. Hùng với Hà hay quá vẫn đẳng cấp hơn Đức - Dũng.

Tối qua anh em CLB Bệnh viện Mắt lên giao lưu CLB Bà Triệu vui thật, thấy anh em lên tay lắm nhất là anh Trường đánh đôi với anh Chiến cho Dũng trợt tan nát luôn ... xin chúc mừng.

Hẹn ngày nào đó Dũng trợt với anh Thanh phục thù cặp Công - Nhân (mà không biết gần lên trưởng phòng chưa ... he he)

drmatchetzoola

Đại Tá
Đúng là phong độ nhất thời... đẳng cấp mới là mãi mãi, cặp A. Hùng với Hà hay quá vẫn đẳng cấp hơn Đức - Dũng.

Tối qua anh em CLB Bệnh viện Mắt lên giao lưu CLB Bà Triệu vui thật, thấy anh em lên tay lắm nhất là anh Trường đánh đôi với anh Chiến cho Dũng trợt tan nát luôn ... xin chúc mừng.

Hẹn ngày nào đó Dũng trợt với anh Thanh phục thù cặp Công - Nhân (mà không biết gần lên trưởng phòng chưa ... he he)[/QUOTE]

Hùng, Hà mình xem đánh rồi, hay quá chứ lị, đặc biệt A Chiến thì quá hay, còn A Trường thì mình chưa thấy đánh như thế nào. Hùng có dịp làm tour du lịch vào Quảng Nam chơi nhé. Hẹn!

hungbongban

Moderator

Hẹn ngày nào đó Dũng trợt với anh Thanh phục thù cặp Công - Nhân (mà không biết gần lên trưởng phòng chưa ... he he)

Hùng, Hà mình xem đánh rồi, hay quá chứ lị, đặc biệt A Chiến thì quá hay, còn A Trường thì mình chưa thấy đánh như thế nào. Hùng có dịp làm tour du lịch vào Quảng Nam chơi nhé. Hẹn![/QUOTE]

Cảm ơn anh, nếu có dịp vào Quảng Nam em gọi điện anh liền.

hungbongban

Moderator
Chú Xịn mà chấp Nhân (cận) 03 trái bị thua mãi thấy cũng vô lý đấy chứ ? trong lúc đó hungbongban đã chấp Nhân 2 trái rồi.

anh_vip

Trung Uý
Chú Xịn mà chấp Nhân (cận) 03 trái bị thua mãi thấy cũng vô lý đấy chứ ? trong lúc đó hungbongban đã chấp Nhân 2 trái rồi.

Nhân cận dạo này hay lắm anh em hãy cẩn thận... em đánh với Nhân cận mấy lần rồi nên cũng biết sơ sơ...

xinvmc

Trung Uý
Mấy bác cứ hay chém em.Dạo này nhancaron lên tay nhiều lắm.Thua là chuyện bt thôi.hehe.
@hungbongban: lâu lắm rồi chưa làm bác trận nào, nhường bác 2 bóng làm trận hĩ.

hungbongban

Moderator
Tối hôm qua anh_vip vừa thua tiền vừa bị chảy máu cam, do tập luyện thi đấu quá sức. Bữa nay đặt lại tên là Dũng Cam. Tội nghiệp quá !!!

Bình luận từ Facebook