Giải phóng mặt bằng khu vực Thạch Thất.

hữu bằng

Trung Sỹ
SR anh em Hữu Bằng, chiều nay nhà mình có việc nên không tham gia được. Hẹn anh em hôm khác nhé!!!

tiếc cho bác TS7 quá hôm qua bác đi có phải giải phóng dễ dàng ko các hộ chống đối yếu ớt tha hồ cho bác san phẳng!!!!!!!!

lần sau sẽ có nhưng keangnam mọc lên việc giải tỏa sẽ rất chi là khó khăn bác ah!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
tiếc cho bác TS7 quá hôm qua bác đi có phải giải phóng dễ dàng ko các hộ chống đối yếu ớt tha hồ cho bác san phẳng!!!!!!!!

lần sau sẽ có nhưng keangnam mọc lên việc giải tỏa sẽ rất chi là khó khăn bác ah!!!!!!!

Không phải tiếc cho bác TS7 đâu Long. Phải bảo là bác TS7 rất biết phân tích tình hình đấy chứ. Lùi xe đúng lúc không hôm qua mà đến Hữu Bằng chắc còn thê thảm :) Đã nhường bác LLTT cho Long để nhận bác TS7 vậy là hôm qua bị hụt mất kèo :)

Hôm qua Bàn Bóng thì đã tới bến(ông nào cũng tã hết ng bước đi còn loạng choạng),vậy mà khi tới Bàn Bia lại không tới bến như ta nghĩ,bạn của "Nhà máy bia" mà khiêm tốn quá a Thắng ơi,buổi vừa rồi vẫn còn nhiều khâu chưa đc chuẩn,nên có điều gì chưa "ngon nghẻ" thì mấy a thông cảm nhé.
Lần tới chắc chắn thành luỹ sẽ vững chắc gấp vài lần,ae đang trong quá trình bế quan tu luyện ngày đêm,quên ăn nhưng vẫn uống...nên chs này thành ra bên đội thi công lãi nhiều quá. Hy vọng vào 1 ngày khác a Thắng sẽ gọi đủ ae cho xôm nhé,ai cũng mong đc tiếp bác TS7 và thầy Hướng "Nhà máy bia".
1 lần nữa xin cảm ơn các anh các chú đã nhiệt tình để đôi bên có 1 ngày rất vui. Ai cũng đc chứng kiến tài chém gió trên Bàn Bia của a Thắng Ủn "đỉnh" như nào :eek:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Giang ơi send cho Trâu máy cái ảnh hôm qua với :)
Mà Giang đổi tên nick Cong_Thu_Nhunhau thành Alex Ferguson. Tính toán chiến thuật rất tốt :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều qua 1h30 GM+7 đúng như lịch trình thì đơn vị giải phóng mặt bằng xuất phát từ Ca li foc Mơ hướng Tây bắc tiến. Nhân sự thiếu vắng mất TS7 vì sự vắng mặt bất chợt khiến đội hình thưa thớt hơn và chỉ khi đi tới Big C thì tranh thủ Huy dao rỷ đứng dáng chờ người ôm cột cấm dừng đỗ để đợi.Chuyến xe 3 người mang trọng trách san phẳng khu Hữu bằng đem văn hóa mới cải cách cho khu đồ gỗ!
Vượt qua trung tâm hội nghị Quốc gia là vào địa phận Hà nội 2

Đại Lộ Thăng Long hay chính là nơi ở mà con đường bằng lòng của ae Hữu bằng thường qua lại

Con đường khá xa nhưng 3 quả ga đã tới và được đơn vị đưa tới 2 hoa tiêu dẫn đường bao gồm Congthu nhu nhau cùng Hùng "cơ động'

Cuộc thủy chiến chỉ diễn ra khi đặt chân tới địa phận Hữu Bằng , cũng được trang bị tối tân cho cuộc san phẳng mặt bằng nên chiến sa địa hình cũng băng băng qua nhưng khu vực lồi lõm nhất

Rồi cũng tọa tại bản doanh Hữu bằng trong 1 giờ hoàng đạo

Drhongson

Đại Tá
Anh LLTT chẳng thấy họp hành gì cả cứ để các em nhắc mãi. Trâu cô độc hôm qua đã rất xuất sắc, Trâu có nhớ chú nhắn gì lúc chia tay không nhỉ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Biết rằng cuộc chinh phạt nào cũng có thương vong nên LLTT sẵn sàng mang bao đi đựng xác đối thủ, thành phần chống đối lại chế độ thường cho 3 búa rồi nhập quan đút xác vào túi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau khi vào chào hỏi giao lưu rồi zăm ba câu phải trái,1.2 điều đúng sai thì đơn vị thi công nhẩy vào gảii phóng mặt bằng,vì lực lượng Hữu Bằng còn đang dang dở bởi thanh niên thì đông nhưng hào kiệt chỉ còn vài nhân sự tính ra đếm được
Tranh thủ Huy dao rỷ vs Trâu cô độc

Với lối khua khoắng linh tinh ăn người thì tranh thủ Huy dao rỷ đã tiễn đưa Trâu cô độc thành Trâu gác bếp

Nick Hữu Bằng chính là 1 trụ cột triển vọng nhất cho CLB, với nhiệm vụ đầu tiên cản trở gây khó khăn cho đơn vị thi công thì thay mặt cho hào kiệt xã đã nhẩy vào chặn đứng LLTT ngay từ khi LLTT rút đại đao ra khỏi bao. Bản lĩnh và sức trẻ kiên cường nhưng đường đời đao kiếm ko lưu tình đã khiến thanh niên trẻ gục ngã trước đại đao của LLTT

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cao thủ Trung "ma sát" thuộc dòng máu đạo hồi cho dù dời xa Cung hữu nghị nhưng bản chất hung hãn còn nguyên đó khi vào vai trò giải phóng mặt bằng.

Quả này là hơi có tí lồi lõm,đơn vị giải phóng kiểu gì

Thì lồi lõm quá em thua có sao đâu..he he

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh LLTT chẳng thấy họp hành gì cả cứ để các em nhắc mãi. Trâu cô độc hôm qua đã rất xuất sắc, Trâu có nhớ chú nhắn gì lúc chia tay không nhỉ.

Cháu có nhớ chú ạ. Đúng là bóng của chú Huy oằn tà là vắn quá. Cháu chịu không nổi. Quay sang thấy chú Trung việt xô cụng thấm mệt rồi. Cho dù không muốn nhưng cháu đành phải cố gắng vớt vát lại 1 chút gì đó. Vì vậy liếc mắt nhìn sang thấy anh Thắng LLTT đang ngồi đó. Với nụ cười mãn nguyện vì đang toàn thắng các trận. Cháu nhận thấy mồi ngon đã đến. Sau trận chú Huy liền gọi a LLTT vào sới ngay khi bàn đã trống. Và chuyện gì đến cũng đã đến. Trâu đã tiễn a Thắng trong 5 set đầy căng thẳng với tỷ số 3-2. Xin lỗi a Thắng nhé. Bởi vì không thể nhằn đc chú Huy nên đành đưa a vào tầm ngắm vậy :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
Biết rằng cuộc chinh phạt nào cũng có thương vong nên LLTT sẵn sàng mang bao đi đựng xác đối thủ, thành phần chống đối lại chế độ thường cho 3 búa rồi nhập quan đút xác vào túi

Tiếc là e không được chui vào bao của a Thắng nhỉ :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
1 pha hô mây gọi gió của cao thủ Chung viễn thông trong trận xử lý đơn vị giải tỏa.

Này thì đi giải phóng mặt bằng này..

Quả này thì lấy niềm tin ra đỡ chăng

Thế thì chống đối này

Nữa này

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chú thuộc diện chính sách ko có trong đơn vị của Hữu bằng nên anh bỏ qua chứ lần sau mà ọ ọe nhiều a cho vào đó với 3 đinh đóng ván ngay!

Hì hì. Trận này rồi. Còn lâu a mới gỡ đc nhé. Tạm thời chưa thể gặp lại. Em cứ nhâm nhi chiến thắng này đã. Không ăn cơm 10 ngày. chỉ uống nước mà nghĩ về chiến thắng ngày hôm quá cũng đủ no rồi a ạ =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trong đội thi công hôm qua. Có chú Trung là có lối đánh bạo liệt nên chơi đc vài trận là đã hết sức rồi. Tiếc quá... hôm qua chưa đc gặp chú. Hẹn chú Trung hôm khác vậy :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sức mạnh của đơn vị thi công dường như ko hộ nào chống đối nổi, cao thủ Hùng" cơ động" đã mời tới 1 thầy cao tay mà theo đúng nghĩa 2 tay như 1 đó là Quang" báo" mong rằng với khả năng đó thì sẽ đem lại 1 điều gì đó cho Hữu Bằng. Cũng là vì cao tuổi ko thuộc diện giải tỏa nên LLTT cũng bỏ qua để vào trận sau cùng với niềm tin của Hùng "cơ động", 1 thanh niên cường tráng súng bắn 2 tay võ đánh cả ngày nhưng chỉ nhìn chiêu thức của LLTT mà cao thủ Hùng " cơ động" rén tới mức chỉ đứng ngoài cổ vũ rồi ra loa ngoài gây ồn ào mất trật tự

Chỉ tới hơn 6h chiều mà LLTT san phẳng khu vực Hững Bằng thành bình địa, dường như chưa 1 khó khăn nào cản trở, tính ra cho việc lai hình ảnh thì cũng trên chục thanh niên bỏ mạng dưới đại đao của LLTT.

nhìn chiều chạng vạng mà thấy có sau vài h đồng hồ LLTT đã quyét sạch 1 khu vực làm mình cũng sợ mình quá.

Sau khi LLTT cất đại đao đi thì cao thủ Hùng " cơ động" mới dám xỏ giầy vào khua khoắng 1 lúc

hữu bằng

Trung Sỹ
hêhheh

ae HB quyết tâm tu luyện để xây nhà kiên cố ..................

các đội giải phóng này khá là chuyên nghiệp .

hôm qua trả đc trận nào.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
hêhheh

ae HB quyết tâm tu luyện để xây nhà kiên cố ..................

các đội giải phóng này khá là chuyên nghiệp .

hôm qua trả đc trận nào.

Ae Hữu Bằng được trận này này...Nếu gặo cao thủ T7 thì trận này cũng phải từ từ,ae xa luân chiến oánh kiểu gì cũng vô tư đi. Qua a uống gần 30 cốc say quá nên phải chuột rút.

AE Hữu Bằng còn chén Gà tơ với chym mới za zàng thế này thì được mới là lạ ... hê hê

Bình luận từ Facebook