Giải Gà Con trình Z đến E lần 2 - GC Cup 2

giaoluu

Đại Tá
Bạn @giaoluu cho hỏi hiện giờ còn suất trống không? Mình đăng ký 3 suất - CLB Ngọc Giang - Đông Anh. Cuối buổi nộp lệ phí.
1. Nguyễn Hải Anh
2. Nguyễn Việt Quân
3. Nguyễn Xuân Trường
Bác không ghi BIDV chi nhánh nào à? Ngân hàng chuyển cần chi nhánh.
Chi nhánh Thanh Xuân ạ. Thank bác!

hoangthinh

Đại Uý
Bạn @giaoluu cho hỏi hiện giờ còn suất trống không? Mình đăng ký 3 suất - CLB Ngọc Giang - Đông Anh. Cuối buổi nộp lệ phí.
1. Nguyễn Hải Anh
2. Nguyễn Việt Quân
3. Nguyễn Xuân Trường
Bác không ghi BIDV chi nhánh nào à? Ngân hàng chuyển cần chi nhánh.
Ban cho hoi clb Ngoc Giang la o cho nao Dong Anh vay ? Minh cung o DA day.

hoangthinh

Đại Uý
E cho bác vào thẳng chung kết luôn hahaa
Xim cam on gl nhe ! Suong qua lan dau tien o mot giai lon lot vao ck hoho. Tu suong cho da ti. Muc dich cua m la de gluu , hoc hoi la chinh. Neu GL ma cho a thang tien nhu vay : thu 1 moi nguoi k phuc, thu2 a mat may tran vong bang thi con dau la the thao nua. Nhung du sao mot lan nua rat cam on GL da tin tuong a .

hoangthinh

Đại Uý
Thôn Ngọc Giang - Vĩnh Ngọc bạn ạ. Qua chơi biết liền. CLB chưa có tay vợt nào nổi trội lắm và ít giao lưu nên giang hồ cũng chưa biết đến.
Minh o tien duong , thinh thoang ve nha co di qua cho ban . Khi nao co dip m se den. Cam on loi moi cua Ban nhe. Ban ten gi? M ten nhu nick vay.

giaoluu

Đại Tá
Xim cam on gl nhe ! Suong qua lan dau tien o mot giai lon lot vao ck hoho. Tu suong cho da ti. Muc dich cua m la de gluu , hoc hoi la chinh. Neu GL ma cho a thang tien nhu vay : thu 1 moi nguoi k phuc, thu2 a mat may tran vong bang thi con dau la the thao nua. Nhung du sao mot lan nua rat cam on GL da tin tuong a .
E nói cho bác vào thẳng chung kết luôn là có 2 ý
1 là như VN got talent í giám khảo có quyền bấm đèn đỏ cho thí sinh vào chung kết luôn hé hé
2 là kỳ vọng bác vào chung kết vì giải này chắc chắn bác nằm trong top 5 vđv cao tuổi nhất rồi ứng cử viên giải phong cách đó bác.

Bình luận từ Facebook