Giải GÀ CON lần thứ 1 (trình Z đến E)

o3ma

Đại Tá
E chưa khỏi hẳn a ạ tổ chức giải vui vui để a e có điều kiện giao lưu. A khỏi hẳn chưa ạ?
Được 90-95% rồi nhưng chắc phải 1 tuần hoặc 10 ngày nữa mới dám chơi lại. Lâu phết. Trên mạng nói nhẹ thì từ 4-6 tuần mới khỏi và phải 1 vài tuần nữa mới nên chơi lại thể thao. Vậy e nhẹ hơn a rồi.

giaoluu

Đại Tá
Được 90-95% rồi nhưng chắc phải 1 tuần hoặc 10 ngày nữa mới dám chơi lại. Lâu phết. Trên mạng nói nhẹ thì từ 4-6 tuần mới khỏi và phải 1 vài tuần nữa mới nên chơi lại thể thao. Vậy e nhẹ hơn a rồi.
Hic e bị hai tuần đã nhớ bb qá ra sân rồi o bit có sao o nhỉ? Vẫn hơi đau đau. . A còn thấy đau hay hết đau rồi ạ a bị bao lâu rồi ạ?

o3ma

Đại Tá
Hic e bị hai tuần đã nhớ bb qá ra sân rồi o bit có sao o nhỉ? Vẫn hơi đau đau. . A còn thấy đau hay hết đau rồi ạ a bị bao lâu rồi ạ?
Kiên nhẫn đừng có chơi nó càng lâu khỏi đấy. A bị 4 tuần rưỡi rồi. Cố gắng khỏi hẳn hãy chơi và nên băng bằng băng chun cả ngày.

tangdung

Đại Tá
Tập luyện chăm chỉ kg kể mưa rét hồi hộp chờ đợi thi đấu Giải Gà Con với @sardius0114

sardius0114

Đại Tá
Toàn sài Ten có phải đại gia đâu @@..xoáy nghịch :D
Chính vì xài Ten nên chỉ có 3 mặt, toàn mặt mua lại giá tầm 300k, rách nham nhở bạn ơi. Nhưng với tôi thẩm mỹ ko quan trọng, miễn là em nó còn ma sát tốt. hehe
Xài Ten quen rồi,giờ ko dùng đc các mặt khác, và cũng ko đủ đk kinh tế để thử đc nhiều mặt. :D
Bạn có xài Rakza 7 ko. Hôm nào anh em giao lưu, muốn thử cám giác đánh trái với em này, nhưng chưa có đk. :D

Bình luận từ Facebook