Giải DẦU KHÍ VŨNG TÀU

Drhongson

Đại Tá
Minh Vt và bạn gái thân thiết

PhuSoc

Trung Uý
Mình đánh giao luu voi anh nam ngoài giải có 3van thôi,chãc bạn an nhầm hột vịt lộn rồi đấy.
hột vịt lộn ngoài vũng tàu rẽ lắm anh.hehe chac bác kyhd nhầm với trứng ngỗng rồi.A cường đánh với bác nam gì đó là đánh giao lưu chơi ở ngoài.vì đội anh chức thua 2 trận nên bỏ không đánh nữa.bác hỏi kỹ lại nhé.đừng làm anh cường mất sướng hehehe

Nhoveem

Moderator
Đại diện trọng tài chính xác nhận . Trận a nam và a cường là giao hữu thui, a kỳ có thắc mắc hỏi a nam gai nhé. A nam thắng 2/1 ván cuối a cường dẫn 9/5 nhưng vẫn đãi chủ nhà hihi,

waa

Đại Uý
Trong hình em có thấy anh TT Anh B vẫn còn mạnh khỏe yêu đời, vậy mà cách đây 1-2 tháng lại có tin xấu (qua đời) về anh Anh B , thật bậy những tin loại này .
Chúc anh Anh B luôn như trong hình , và còn mang vợt thi đấu thì quá hay nữa...

Nexysahara

Trung Sỹ
Chịu thua thôi, rơ nay phủi quá!!!!!!!

hihi bác này chắc năng khiếu ở từ sơn về nên kg quen đánh rơ phủi,vậy chức cá chỉnh thêm vào điều lệ giải vũng tàu, khối lãnh đạo muốn tham gia giải phải KINH qua lớp NK của trường NK NGHỆP VỤ TỈNH ,TP CHÍNH QUY thì mới được tham gia... trái phải như nhau tung bóng cao 2 mét,giật đều trái phải 30 cái vào bàn mới được tham gia cho các bác ẤY khỏi sợ phủi.... CHEER thèm Bia

Bình luận từ Facebook