Giải bóng bàn xếp hạng các tay vợt tỉnh Hà Nam lần thứ 2 Quý I năm 2014

malong_dung

Đại Tá
Kính gửi chủ tịch Quyết!
Theo cháu thì mình ko nên thuê trọng tài của Sở VH, những AE ko tham gia sẽ là trọng tài chính, còn lại các AE sẽ phụ giúp thêm, như vậy sẽ đỡ 1 khoản kinh phí lớn đấy chú ạh
Cháu đã dự kiến:
A Sơn - Sở XD
Lâm (Dutch Lady)
Bầu Kiên
Vân tròn
Long giáo viên
Thầy Thanh PGD
Thầy Thiện kiện khê
Dũng (Từ Sơn)
....
Chú xem xét và cho ý kiến nhé !

Last edited:

kientuong-bat

Trung Tá
Anh Sơn năm 2014 đã xuất hiện và đóng góp thêm 1 phần tinh thần cho giải đấu !!! Chúc Toàn thể các nhà tài trợ mạnh khỏe và thành công...
DANH SÁCH CÁC NHÀ TÀI TRỢ CHO GIẢI ĐẤU ĐẾN NGÀY 19/2/2014
1. Anh Cuong thanh liem 3.000.000 Đ
2. Chu tich Quyết 1.000.000 đ
3. Ma long Dũng 200.000 đ
4. Chú Sơn sở xây dựng 500.000 đ

Tran trong cam on cac nhà tai tro cho giai . Rat mong co nhieu anh em khac tham gia tai tro cho giai (trích của Chủ tịch Quyết)

pingpong81

Thượng Sỹ
Kính gửi chủ tịch Quyết!
Theo cháu thì mình ko nên thuê trọng tài của Sở VH, những AE ko tham gia sẽ là trọng tài chính, còn lại các AE sẽ phụ giúp thêm, như vậy sẽ đỡ 1 khoản kinh phí lớn đấy chú ạh
Cháu đã dự kiến:
A Sơn - Sở XD
Lâm (Dutch Lady)
Bầu Kiên
Vân tròn
Long giáo viên
Thầy Thanh PGD
Thầy Thiện kiện khê
Dũng (Từ Sơn)
....
Đồng ý với ý kiến của Malong_Dung, e thấy giải diễn đàn to thế mà cũng chỉ cần 01 trọng tài thôi. Chỉ cần tập huấn cho tình nguyện viên một lúc là ok. Trận bán kết, chung kết mới cần 02 trọng tài.

tomato

Thượng Sỹ
Kính gửi chủ tịch Quyết!
Cháu đã dự kiến:
A Sơn - Sở XD
Lâm (Dutch Lady)
Bầu Kiên
Vân tròn
Long giáo viên
Thầy Thanh PGD
Thầy Thiện kiện khê
Dũng (Từ Sơn)
....
Dạ cháu cũng rất đồng tình với ý kiến này. Chỉ cần tập huấn tốt cho các trọng tài (cây nhà lá vườn) và khuyến khích động viên anh em thi đấu đúng luật là tuyệt vời rồi. Kinh phí tiết kiệm được sẽ dành cho các hoạt động khác hoặc làm quỹ dự phòng vì còn nhiều giải tiếp theo nữa ạ.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Than gui anh em ban to chuc
Ve van de trong tai anh em can nghien cucu ky vi lan nay ta to chuc khac giai quy 4 nam 2013 la to chuc 3 noi dung quan so dong ma chi trong co mot ngay thoi nen doi hoi phai rat nhanh . Cac anh em hay tinh la ta co tat ca la 12 bang thi dau Trong do 8 bang duoi 50 2 bang nu va 2 bang tren 50 ,ta phai thue tat ca 6 ban moi dam bao thi dau duoc chau dung luu y .

malong_dung

Đại Tá
Than gui anh em ban to chuc
Ve van de trong tai anh em can nghien cucu ky vi lan nay ta to chuc khac giai quy 4 nam 2013 la to chuc 3 noi dung quan so dong ma chi trong co mot ngay thoi nen doi hoi phai rat nhanh . Cac anh em hay tinh la ta co tat ca la 12 bang thi dau Trong do 8 bang duoi 50 2 bang nu va 2 bang tren 50 ,ta phai thue tat ca 6 ban moi dam bao thi dau duoc chau dung luu y .

Cháu tính là vẫn ổn, mình thi đấu 6 bàn, 1 bàn nữ, 1 bàn trên 50, 4 bàn dưới 50, chắc chắn 18 h sẽ xong, có gần 10 người làm BTC và trọng tài, còn lại AE hỗ trợ thêm, ko cần thuê trọng tài chú ạh

Bình luận từ Facebook