Giải bóng bàn quận Thanh Xuân (Hà Nội) Mở rộng 2012

scubi06

Super Moderators
Tùng hiphop và Hưng đen: một trận đấu rất hay của Tùng trước tay vợt được đánh giá rất cao về trình độ cũng như đẳng cấp

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trận chung kết đồng đội giữa chủ nhà Duy Hưng vs TDTT Từ Sơn .

dantoon

Trung Sỹ
Chúc mừng giải thành công tốt đẹp.
may mà em bận công việc ko tham gia chứ nếu ko lại chẳng qua được vòng bảng. hehe

shinichi_86

Trung Uý
Giải bóng bàn Thanh Xuân mở rộng đã chính thức được khép lại .CLB Duy Hưng xin được gủi lời cảm ơn chân thành đến công ty Vitas, nhà đồng tổ chức giải. Xin Cảm ơn các nhà tài trợ. Xin cảm ơn các vận động viên đã đến tham gia giải và thi đấu hết mình, cảm ơn tổ trọng tài đã làm việc rất chuyên nghiệp và nhiệt tình. Cảm ơn các vị khán giả, các cổ động viên đã đến xem và cổ vũ nhiệt tình cho các trận đấu. Tất cả đã làm nên sự thành công lớn của giải đấu năm nay! Trong quá trình diễn ra giải đấu vẫn không tránh khỏi những sơ xuất, vì thế chúng tôi rất cần sự chia sẻ và đóng góp nhiệt tình của các ace diễn đàn để hoàn thiện hơn trong khâu tổ chức cho các giải sắp tới. Mọi ý kiến đóng góp xin gủi về địa chỉ email: duyhungsport@gmail.com.
Thanh mặt CLB Duy Hưng tôi xin chúc công ty Vitas ngày càng phát triển hơn nữa, chúc hãng xiom ngày một lớn mạnh, chúc các nhà tài trợ luôn mạnh khỏe và thành công, chúc tất cả các vận động viên sẽ có nhiều đường bóng đẹp hơn nữa. Và cuối cùng tôi xin chúc cho chúng ta sẽ mãi là một Gia Đình. Một gia đình thể thao! ^^

HungGL

Đại Tá
Cảm ơn BTC, Các nhà tài trợ, CLB Duy Hưng đã cho anh em 1 sân chơi bổ ích và lý thú như thế!! Mong rằng sẽ còn nh giải hấp dẫn như vậy đc tổ chức thường xuyên!!!
@ A Hưng đẹp trai: Từ giờ chắc e sẽ qua chỗ bác chơi đều!! Mong bác chỉ giáo cho e ha!! ^^

Bình luận từ Facebook