Giải bóng bàn quận Ba Đình từ 15 đến 16/12 tại sới Tôn Phủi

satthu@

Thượng Sỹ
Tùng cho bạn đăng ký 1 suất hạng C nhé

Tú cứ qua bạn nộp lệ phí nhé, Hạng C hay B thì sẽ cân đối sau. Sẽ có hội đồng BAN CỐ VẤN sắp xếp sao cho hợp lý và công bằng nhất. Tham gia giải vui là chính, cuối cùng a e ngồi lại vs nhau liên hoan mới là vui mà.

satthu@

Thượng Sỹ
Hôm nay BTC sẽ chốt danh sách đăng ký để tiến hành phân hạng và sắp xếp cho công tác tổ chức giải. Mọi người đăng ký tham gia giải hoàn thành lệ phí cho BTC trong ngày hôm nay nhé.
Trân trọng!

socmeo

Binh Nhất
Tình hình tổ chức giải thế nào rùi các bác ơi? ai có thông tin gì thì post lên cho anh em biết với để đến xem cổ vũ nhé!

satthu@

Thượng Sỹ
Tình hình tổ chức giải thế nào rùi các bác ơi? ai có thông tin gì thì post lên cho anh em biết với để đến xem cổ vũ nhé!

Cảm ơn bác! Hiện tại BTC đang tiến hành bốc thăm chia bảng tại clb T&F. Bác qua xem và cổ vũ cho giải nhé! Thanks bác!

FANTOMAS

Trung Sỹ
Quân cùng bảng Lâm Gai + Thắng đen . bảng 3 người lấy 2 nhé ......nhẹ nhàng quá !
Cậu Đăng kia cùng bảng với anh + Minh tb + cậu Giang nào đó ở thanh hóa ! muôn vàn khó khăn !!

QUÂN YÊN BÁI

Trung Uý
Quân cùng bảng Lâm Gai + Thắng đen . bảng 3 người lấy 2 nhé ......nhẹ nhàng quá !
Cậu Đăng kia cùng bảng với anh + Minh tb + cậu Giang nào đó ở thanh hóa ! muôn vàn khó khăn !!

A fantomas vô đối giải này rồi còn gì dạo này cũng biết đối trái là cửa nhất đấy a, bảng e không có tay nào khá hơn sao anh toàn mấy bác lăng nhăng thế này oánh không bõ :)

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Không thấy ai phụ trách truyền thông loa đài nhiều mà vẫn đông ;), mềnh góp thêm mấy ảnh chiều qua hạng B, C cho ae xa biết. Bác nào biết trận 3 người cuối buổi hqua pm em cái ;) Chiều qua về sớm ko xem được tiếc quá:

Bình luận từ Facebook