GIẢI BÓNG BÀN QUẬN BA ĐÌNH OPEN Lần thứ II.

xosothudo

Thượng Sỹ
Kính chào các anh em đã và đang chuẩn bị tham dự giải bóng bàn quận Ba Đình Tibhar mở rộng!
Nhân dịp kỷ niệm 45 năm thành lập hãng Tibhar có chương trình khuyến mại khủng 24% cho dòng mặt vợt Evolution từ 1209k còn 919k duy nhất tại showroom 38 Hoàng Ngọc Phách.
Trân trọng mời anh em ghé tham quan!
Có khuyến mại áo iếc gì ko pạn ơi

Vâng cảm ơn bạn sát thủ. Tôi sẽ cố gắng đóng góp hết sức mình. Nhưng đề nghị bạn chú ý kỹ trươc khi viết đừng làm vấy bẩn lên nick name của tôi. Nick name của tôi là "Răng Văn Răng" chứ ko phải là "Vặn Răng" đâu bạn nhé . Xin bạn chú ý cho . Trân Trọng!

satthu007

Trung Uý
Vâng cảm ơn bạn sát thủ. Tôi sẽ cố gắng đóng góp hết sức mình. Nhưng đề nghị bạn chú ý kỹ trươc khi viết đừng làm vấy bẩn lên nick name của tôi. Nick name của tôi là "Răng Văn Răng" chứ ko phải là "Vặn Răng" đâu bạn nhé . Xin bạn chú ý cho . Trân Trọng!
Rõ ràng có dấu đầy đủ mà cũng bị nhầm.

satthu@

Thượng Sỹ

Cảm ơn bác Răng Văn Răng! E vào bằng di động nên bị nhảy dấu! Bác thông cảm ko phải nặng nề quá nhé!

TuTraTH

Trung Uý
Hôm nào có dịp Satthu@ sẽ giao lưu diện kiến bác Satthu007 nhé!

Ê satthu@ hả, bác tutra có giúp gì được cho st@ và Tôn phủi không đấy, ưu tiên 1 xuất trọng tài chẳng hạn... Sao hôm trước giải TH mở rộng không thấy về thi đấu hả thằng cháu?

Ruahoguom

Thiếu Uý
Satthu thì gọi sát thủ,vậy Răng văn Răng gọi vặn răng thì...nnnnbn

Bình luận từ Facebook