Giải bóng bàn đơn nam Box Vĩnh Phúc mở rộng năm 2014

kirara

Moderator
Chúc box Vĩnh Phúc tổ chức giải thành công tốt đẹp.
Hy vọng các cao thủ của Vĩnh Phúc có những pha giao bóng đẹp mắt và đúng luật. Mình nhớ từng qua clb học viện kỹ thuật quân sự chơi có 1 cậu tên là tuấn tú người vĩnh phúc, chuyên gia giao bóng che tay. Mong rằng nếu VĐV này tham gia thì tuân thủ đúng luật giao bóng.
Anh em Vĩnh Phúc nhớ quay cờ lip của những trận đấu đỉnh cao để anh em bb.org được thưởng lãm nhé !
Giải đấu này BTC sẽ bắt chặt những tình huống giao bóng che tay. Cảm ơn những đóng góp của bạn, chúc bạn mạnh khỏe, ngày càng lên bóng ^^

bóng bàn online

Đại Uý
Anh Dũng tổng hợp thêm danh sách đội Mê Linh anh nhé....
Anh Tú lần này có làm 1 đội Cornellieu về tham gia cho vui....:D:D:D:D
Chiều T7 đánh giải Hà Nội pre rùi, sáng chủ nhật cố gắng phi xe về với anh em. Cornilleau chỉ bán hàng thôi k thành lập đội đánh giải đâu. hihi

ITTF

Đại Uý
Theo đề xuất của 1 bạn tên là Tuấn Tú nick name tuantudhqg (có tham gia giải) có nhờ mình đính chính thông tin để tránh nhầm lẫn.
Cái b Tú mà mình nhắc tới vấn đề giao bóng che tay là b Tú thấp thấp đậm đậm người. Và là thành viên tham gia thường xuyên tại clb HVKTQS, ko phải b Tuấn Tú kia.

kirara

Moderator
Theo đề xuất của 1 bạn tên là Tuấn Tú nick name tuantudhqg (có tham gia giải) có nhờ mình đính chính thông tin để tránh nhầm lẫn.
Cái b Tú mà mình nhắc tới vấn đề giao bóng che tay là b Tú thấp thấp đậm đậm người. Và là thành viên tham gia thường xuyên tại clb HVKTQS, ko phải b Tuấn Tú kia.
Cảm ơn đóng góp của bạn lần nữa, mình sẽ gửi lời nhắn của bạn tới "Tú thấp đậm đậm người".

Lần trước đang chuẩn bị đánh giải sở GD sao mất tích thế em? Hay nhìn đối thủ yếu quá nên k nỡ xuống tay?
Đâu phải đâu anh, lần đấy em ko tham gia. Vì vẫn đang còn đi học chưa vào ngành giáo dục. Anh nhầm ai rồi, lần này tham gia giải mong các anh nhè nhẹ tay cho.:D:D

bóng bàn online

Đại Uý
Chúc box Vĩnh Phúc tổ chức giải thành công tốt đẹp.
Hy vọng các cao thủ của Vĩnh Phúc có những pha giao bóng đẹp mắt và đúng luật. Mình nhớ từng qua clb học viện kỹ thuật quân sự chơi có 1 cậu tên là tuấn tú người vĩnh phúc, chuyên gia giao bóng che tay. Mong rằng nếu VĐV này tham gia thì tuân thủ đúng luật giao bóng.
Anh em Vĩnh Phúc nhớ quay cờ lip của những trận đấu đỉnh cao để anh em bb.org được thưởng lãm nhé !
Oạch đại ca này là ai thế, Mình là Tú HVKTQS đây, mình đánh với rất nhiều người nhưng chưa ai phàn làn là mình che tay cả, đại ca nào nói cho mình biết với?

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Cái bạn ITTF chắc chết nhiều với dơ séc bóng che tay quá nên sợ....nhưng hiện tại bjo ở Vĩnh Phúc người có lẽ bị bắt lỗi nhiều nhất về quả này là anh Bình Bưu điện...Vuhuybinh anh em nhỉ....nhưng thôi đây là giải phong trào mà, mình cứ đánh thôi.....
PS: nick gì mà lại đặt là ITTF - chắc muốn làm chủ hội bóng bàn quá....VTTF còn chưa đâu vào đâu nữa là đòi ITTF sặc....

TrangLinh

Binh Nhì
Sau khi tham khảo ý kiến của nhiều anh em, BTC quyết định nâng tỷ lệ chấp của hạng A với hạng B là 2 - 3 - 2.
Nhất trí với quyết định này anh ạ. anh em KHAI Q
Update danh sách các VĐV đăng ký tham gia thi đấu, anh em kiểm tra giúp xem thiếu ai không nhé.
Khai Quang Thiếu chú Nguyễn Văn Hảo anh ơi

kirara

Moderator
Cái bạn ITTF chắc chết nhiều với dơ séc bóng che tay quá nên sợ....nhưng hiện tại bjo ở Vĩnh Phúc người có lẽ bị bắt lỗi nhiều nhất về quả này là anh Bình Bưu điện...Vuhuybinh anh em nhỉ....nhưng thôi đây là giải phong trào mà, mình cứ đánh thôi.....
PS: nick gì mà lại đặt là ITTF - chắc muốn làm chủ hội bóng bàn quá....VTTF còn chưa đâu vào đâu nữa là đòi ITTF sặc....
Tay Vũ Huy Bình này che tay mà đục chọi phát khiếp. Cứ đánh với ông ấy xong là đêm ngủ mơ thấy ác mộg, giật mình thon thót...

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Giải lần này sẽ đánh vòng bảng 4 người lấy 1 người. Mỗi VĐV có cơ hội thi đấu cùng 3 VĐV khác. mỗi trận đấu vòng bảng diễn ra trong 3 sec. Cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm giao lưu và cọ sát ^^
đánh 4 người mà lấy 1 thôi á anh...khắc nghiệt ra phết nhỉ

ITTF

Đại Uý
@bóng bàn online : Mỉa mai gì đâu, vừa lấy làm câu chuyện, cũng là vừa góp ý về cái tay thừa thôi. Tung bóng xong thì phải chủ động co tay về ngay, chứ khuỳnh khuỳnh như ôm vợ thì ai mà thấy bóng đc, y như Phú Sóc cách đây chừng 2 năm.

kirara

Moderator
@bóng bàn online : Mỉa mai gì đâu, vừa lấy làm câu chuyện, cũng là vừa góp ý về cái tay thừa thôi. Tung bóng xong thì phải chủ động co tay về ngay, chứ khuỳnh khuỳnh như ôm vợ thì ai mà thấy bóng đc, y như Phú Sóc cách đây chừng 2 năm.
Thế này nhé, hôm nào 2 ae chiến 1 trận anh sẽ bắt trọng tài. Luật thi đấu quốc tế. Cứ nhắc nhở 2 lần là cộng cho đối thủ 1 điểm. Cho nó ra ngô ra khoai chứ ae Vĩnh Phúc đi ra ngoài chơi mà có người góp ý thế này ngại quá ^^

ITTF

Đại Uý
Thế này nhé, hôm nào 2 ae chiến 1 trận anh sẽ bắt trọng tài. Luật thi đấu quốc tế. Cứ nhắc nhở 2 lần là cộng cho đối thủ 1 điểm. Cho nó ra ngô ra khoai chứ ae Vĩnh Phúc đi ra ngoài chơi mà có người góp ý thế này ngại quá ^^
Giải vĩnh phúc có vẻ hội ngộ đủ anh tài, hình như trên diễn đàn chưa thấy xuất hiện clip nào của anh em bong ban vĩnh phúc, hôm này Mod nhớ quay nhiều clip vào để cho anh em bongban.org chiêm ngưỡng nhé.

bóng bàn online

Đại Uý
Mình co từ lâu rùi bạn à, chẳng qua ngày xưa xem JO Waldner nhiều nên nhiễm tý. Bỏ được mấy mùa quit rồi mà bây giờ bạn vẫn nói, mà giờ này vẫn chưa biết bạn là ai đây này.

Bình luận từ Facebook