EM xin đánh giá cây Nittaku Flame Carbon

hieukt107

Binh Nhì
Em chơi gà. Đợt này muốn chơi lại Bóng bàn. Em muốn mua cốt Nittaku Flame Carbon nhưng không biết nó thế nào ạ. Có bác nào đã từng chơi cho em xin ý kiến ah. Em xin thêm ý kiến nữa là cốt này nên dùng mặt nào thì hợp ah. Em thường chỉ chơi công phải, Traí em yếu ah. Thanks!!!

chaunguyen

Đại Tá
Em chơi gà. Đợt này muốn chơi lại Bóng bàn. Em muốn mua cốt Nittaku Flame Carbon nhưng không biết nó thế nào ạ. Có bác nào đã từng chơi cho em xin ý kiến ah. Em xin thêm ý kiến nữa là cốt này nên dùng mặt nào thì hợp ah. Em thường chỉ chơi công phải, Traí em yếu ah. Thanks!!!
Cây này cũng ngon đó bạn: Nitaku flame ngon. sao ban ko thu cot 300k của Yinhe xem. vi minh moi tap choi ma. Yinhe N6, Yinhe N2, Yinhe T8, Yinhe V11. la cac cot hay minh da trai nghiem roi. cac dong khac ko ngon bang.

chaunguyen

Đại Tá
Tren dien dan co ban cay Nittaku wangliquin kìa ban, cua bac archer. cung la 1 cay cot ngon (cau tao nhu N2 theo minh cam nhan)

khiconbatkham

Binh Nhì
Vừa mua cây đó xong, chơi được mấy ngày có trải nghiệm như sau.. kiểm soát cũng được, tay cầm thon gọn hợp lối chơi 2 càng.. dán mặt vợt trung bình hoặc trung bình cứng of andro resant hay sigma 2 euro sẽ có những cú giật mạnh hơn xoáy hơn..

Bình luận từ Facebook