Em đang đánh cây TMB ZLC nhưng cảm giác thấy hơi mềm, có phông nào cứng hơn không ạ ít ru

bantaylua

Đại Uý
Em rơ công nên thích không rung
Phần nhiều khả năng là bạn kô hiểu mấy về mối liên quan giữa cốt vợt và lối đánh nên phát biểu bừa. Nói như bạn thì người chơi cốt rung đánh thủ chắc? Còn người chơi tấn công thì chơi cốt cứng? Vậy đám vận động viên như của Tàu hay Nhật, Hàn chơi cốt mỏng, rung là bọn nó chọn sai cốt? Bạn nên đọc nhiều chút kiến thức về cốt mút và lối chơi nữa nhé. Hì.

manhpkkq

Thượng Tá
Phần nhiều khả năng là bạn kô hiểu mấy về mối liên quan giữa cốt vợt và lối đánh nên phát biểu bừa. Nói như bạn thì người chơi cốt rung đánh thủ chắc? Còn người chơi tấn công thì chơi cốt cứng? Vậy đám vận động viên như của Tàu hay Nhật, Hàn chơi cốt mỏng, rung là bọn nó chọn sai cốt? Bạn nên đọc nhiều chút kiến thức về cốt mút và lối chơi nữa nhé. Hì.
bạn review cho người ta cái cốt sắt để tập ấy, mỏng không rung tý nào, oánh thì chỉ có hỏng bàn thôi không lo hỏng vợt ấy :p:D

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Dạ cái đó là em nói rơ của em và sở thích của em ạ

Bình luận từ Facebook