đúng là chợ

nidex

Binh Nhì
ngày mai đội tuyển trẻ BB việt nam sang philipin,tham gia giải -nhân sự đã xong như bài viét *chuyện như đùa*, nhưng sát ngày đi gia đình của VĐV HIỀN lại lên gặp ô trưởng bộ môn để xin cho con mình ko đi ,để ở nhà thi vào cấp 3 HỒNG QUANG ,vì VĐV HIỀN thi trượt trường chuyên NGUYỄN TRÃI ,mà cuộc gặp với ô trưởng bộ môn kéo dài vài tiếng ,vì gia đình VĐV hiền cứ kéo dài chưa quyết địng đi hay ở ,về sau phụ huynh HIỀN quyết định cho con ở nhà ,nếu sự quyết định của gia đình VĐV HIỀN nếu để đến chiều nay thì VĐV ĐỨC sẽ ko được tham gia ,vì vé và danh sách ,ảnh sẽ gửi sang chiều nay ,

FUJISANCO

Trung Sỹ
Căn cứ điều kiện nào để được tham gia giải trẻ Đông Nam Á tổ chức tại Philippines, nhìn vào đội hình thì ko thấy các VDV hạng 1 các tuyến đi thi đấu, mà chỉ thấy toàn hạng 3, 8 được đi?

nidex

Binh Nhì
đúng là LẠ-như đùa

ngày mai đội tuyển trẻ BB việt nam sang philipin,tham gia giải -nhân sự đã xong như bài viét *chuyện như đùa*, nhưng sát ngày đi gia đình của VĐV HIỀN lại lên gặp ô trưởng bộ môn để xin cho con mình ko đi ,để ở nhà thi vào cấp 3 HỒNG QUANG ,vì VĐV HIỀN thi trượt trường chuyên NGUYỄN TRÃI ,mà cuộc gặp với ô trưởng bộ môn kéo dài vài tiếng ,vì gia đình VĐV hiền cứ kéo dài chưa quyết địng đi hay ở ,về sau phụ huynh HIỀN quyết định cho con ở nhà ,nếu sự quyết định của gia đình VĐV HIỀN nếu để đến chiều nay thì VĐV ĐỨC sẽ ko được tham gia ,vì vé và danh sách ,ảnh sẽ gửi sang chiều nay , cuối cùng VĐV ĐỨC cũng được đi ,gia đình cháu đã đưa cháu lên TTTH-từ sơn để sáng mai lên đường .tại sao chuyện đi hay ở mà ô trưởng bộ môn ko quyết định ,khi TTBB-HD có công văn lên bộ môn xin cho VĐV hiền ko đi vì *chấn thương*.để rồi khi có tên VĐV ĐỨC của T^T có danh sách đi thì TTBBHD lại có công văn lên bộ môn xin cho đi vì hết *chấn thương*và ô trưởng bộ môn lại cho vđv HIỀN đi và VĐV ĐỨC ở nhà ,rồi còn 1 ngày đi thì gia đình VĐV HIỀN lại xin nghỉ ,và lại bổ xung VĐV ĐỨC đi -đúng là chuyện như đùa ,mong các bác bình luận:zingme20:

nidex

Binh Nhì
các vđv đều phải có thành tích cao ở giải trẻ ,như nhất nhì ,ba tư, vđv đức nhì giải trẻ ,nhất giải suất xắc lứa tuổi 12-13-các vđv khi tham gia đội tuyển trẻ đều nằm ở tốp đầu

Quạt mo

Đại Tá
Chuyện thường ở huyện mà các bác, VN mình làm TT thành tích cao theo kiểu vắt chanh bỏ vỏ. Nhà người ta lo cho con học văn hóa cũng có cái lí. TT chỉ để vui chơi, rèn luyện, giao lưu thi được.

FUJISANCO

Trung Sỹ
Em gái em vô địch 12-13 nữ, tên là Bùi Nguyễn Trang Anh (đơn vị Đà Nẵng). Sau đó về Tp.HCM vào học hè (bán trú) nên ko tham gia giải 12 CVSX.
Gia đình em hoàn toàn không hay biết thông tin về việc thi đấu ở Philippines?
Đến lúc biết (do người quen đánh bóng bàn nói) thì đã có quyết định cho VDV Mai Tố Quyên (đơn vị Tp.HCM) tham gia?
Vấn đề này em cũng không hiểu luôn, xem như em gái em mất đi 1 cơ hội tham gia giải quốc tế.
Thành tích VDV Quyên: top 8 giải trẻ lứa tuổi 12-13 (bị loại vòng 8 - thua Trang Anh), hạng 1 giải 12 CVSX.
Vẫn còn nhiều VDV # có thứ hạng cao hơn vậy mà không được chọn?

Last edited:

Bình luận từ Facebook