Đội tuyển bóng bàn công ty APT thi đấu giải ngành

Duongapaco

Đại Tá
bọn E cũng chưa lắm được cụ thể bao nhiêu đội tham gia thời gian đánh,nếu CLB e gần hơn tý nữa thì đánh ở đó tốt quá,trên A đã chuẩn bị tập luyện cụ thể chưa,chắc năm nay có 2 VĐV trẻ mới CLB APT lên tay lắm
Từ 1/7 công ty triệu tập các đội tuyển: Bóng đá, bóng chuyền, bóng bàn, Cầu lông, tennis tập luyện ngoài giờ rồi em à. Đôi trẻ Nam - Hiệp hả em, vẫn thế thôi mà, giải CNVC LĐ tỉnh vừa rồi đôi các cháu ấy được giải ba đôi nam đấy em ( có Video em xem rồi đấy )

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Thông báo
Từ hôm nay 1/7/2014 công ty đã có quyết định triệu tập đội bóng bàn luyện tập ngoài giờ trước khi đi thi đấu giải chung kết do Tập đoàn Hóa chất Việt Nam tổ chức tại công ty Phân đạm và Hóa chất Hà Bắc.
Thời gian luyện tập từ: 16h30 đến 19 h
Đề nghị anh chị em trong đội tuyển lưu ý đến tập luyện đúng giờ nhé

Duongapaco

Đại Tá
sẽ dành riêng 2 buổi của 2 ngày để tổ chức riêng bóng bàn mà k có cầu lông bac Yên ah, nên sẽ thoải mái hơn
Ok bạn nhé, như thế thì tốt rồi nhỉ. Cháu Nam phải không ?, năm nay lại lấy huy chương vàng nhé, nếu năm nay không đc HCV thì từ năm sau rất khó đấy, vì công ty Apatit từ giải lần sau sẽ có thêm các em trẻ nữa rồi đấy cháu

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đội tuyển tập thiếu vắng
- Lê Văn Tâm
- Đỗ Thành Nam
Không thấy ra tập, chắc quyết định của công ty đơn vị chưa triển khai đến anh em

Duongapaco

Đại Tá
APT chuẩn bị khí thế hừng hực quá ,các đội tuyển ngành hóa chất VN cần phải lưu ý
Có 9 người được triệu tập mà hai hai hôm nay lúc nào cũng vắng 3-4 người ko ra tập vì bận lý do này lý do khác nên chưa được khí thế lắm đâu em

Duongapaco

Đại Tá
năm nay đôi chú sức khỏe đuối quá,kỳ này nóng thể trạng bọn chú gầy nên đánh tụt 2,3 bóng nhanh mệt nắm cháu ạ
Thế đôi anh với anh Khôi còn đuối hơn đôi em ấy chứ, em vẫn cặp với anh Thành nhỉ. Hình như mùng 1/8 mới khai mạc giải đấy em à

bachapaco

Trung Uý
Giao lưu cháu sẵn sàng mọi lúc ah, còn trình độ thì cháu không bỏ được chú Bắc 2 bóng đâu. Cháu cũng đang cố gắng luyện tập để xuống xuôi đỡ đòn các chú mà.hj :)
đợt này gặp a(duongapaco) chú chắc thua mất vì a Y có cặp bài trùng khủng quá lại hăng say luyện tập nên đợt này chú cố gắng né tránh aY

Bình luận từ Facebook