Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thông báo khẩn cấp: Anh em diễn đàn chú ý đội GPMB đã bị giải thể sau trận đại bại ngày 26/12/2012 tại số 1 khâm thiên, Dao rỉ đội trưởng đi học lặn , thành viên ly tán kiếm ăn mỗi người một nơi. T7 và LLTT chỉ vào mạng loa đài thôi chứ có xuất hiện đâu vì thế ae lưu ý nhé. Kể từ ngày hôm qua thứ 4 ngày 27/2/2013 T7 và LLTT sau một hôiì cãi cọ đánh nhau sứt vợt mẻ tình cảm đã tụ lại thống nhất thành lập đội RRC do LLTT làm đội trưởng,T7 đội phó kiêm tổng thư ký> Tiêu chí hoạt động của đội là lên mạng loa đài gây nhiễu nhưng không đánh thật nếu thấy khó nhằn, còn nếu thấy chén ngon thì bất kể đêm ngày thậm chí cả ngay sau khi uống bia rượu cũng đánh. Cấp báo, cấp báo, cấp báo anh em cẩn trọng với đội RRC nhé

Chủ tịch cầu cứu ai ko cầu cứu lại gọi cho tcgroup Thuận Gà béo để trình bầy hoàn cảnh mong sao có lời giải cho bài toán này nhưng tới chính vai trò của tcgroup còn bị oánh cho mất cả hình lẫn tiếng bởi đại đao của LLTT thì thôi tốt nhất chủ tịch Nhuân nên có bữa lẩu bia mời ae GPMB đi ngồi đàm đạo với răm 3 câu phải trái 1,2 điều đúng sai có lẽ giữ đc hòa khí và tinh thần bền lâu, chứ kiẻu loa mở oang oang thế này dễ cả thầy lẫn trò lại nát loa giống Tcgroup lắm!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác có từ chức thì cũng phải có nồi lẩu may ra mới dc chứ ai lại ...............bỏ ae giữa đường thế.

Bác thích là phang có ý tưởng hay đấy. Thât ra thì đội trưởng giờ bỏ đội ra đi kiếm chác ác lắm. Ae thì huynh đệ tương tàn vì thế thất thoát hàng tỉ đồng, oánh cho bán ô tô to đi ô tô con cơ mà! Thế mang tai tiếng trên giang hồ lắm!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Oánh nát loa đi thôi. Nhưng nói gì thì nói mình vẫn muốn kiếm lẩu của LLTT hơn nhóm ú ớ. Anh em giết nhau xong ngồi ấm cúng hơn.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Ruahoguom

Thiếu Uý
Xin cáo lỗi với toàn thể bà con dạo này Spy bận việc riêng quá nên không có thời gian cho đội dù rất bức xúc. Trong tình hình này để duy trì đội GPMB và tiếp tục các hoạt động trong 2013 nay chính thức bổ nhiệm đội phó LLTT giữ chức đội trưởng đội GPMB. LLTT sẽ điều hành đội từ giờ phút này, Spy sẽ đóng vai trò cố vấn ở hậu trường và chỉ xuất hiện khi có các ca cực xương mà anh em đều bó tay.
Đội trưởng xin từ chức thế này thì thì khác gì đem con bỏ chợ???????????????????
Bác ú ớ biết cái gì mà tham gia vào chuyện đại chiến, ú ớ nện cho nát loa luôn giờ! Đường đường vào số 1 Khâm Thiên mà chấp chủ tịch thì quá là oánh sập hầm luôn khu xăng dầu ko cho ai vào chơi nữa à. Tuyến tép riu ngang còn bị cắt tiết bao lần rồi lấy cơ sở gì mà chấp với cháp. Chủ tịch ngày xưa sống điềm đạm còn hay có bổng lộc bia chứ giờ cứ rộn ràng thế này ko nộp mới là lạ!
Thế thì xử lý đi anh em xem nào?Cứ để tepriu với bác anti vớ vỉu gáy thía mà chịu đc à???????????
Bác có từ chức thì cũng phải có nồi lẩu may ra mới dc chứ ai lại ...............bỏ ae giữa đường thế.
Báo ấy mẻ dao nên tự kỷ thì ép làm gì chú Tài ơi!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chú này quen mui bén mùi ăn dỗ mãi à????????????????????????????????????????

Về cơ bản thì tính em sống ko như người ta nồng cháy với gian dối nên ăn mãi rồi phải lại quả để ae còn sinh hoạt dài lâu chứ! Cũng may ae hội toàn chiến binh chứ ai như bác mới bị e nện cho 3-1 ợ 20 bia xong trốn luôn 4,5 tháng ko ra đường thì e áy náy ghê lắm!

nhuan_anti

Binh Nhất
HEEEEEEEEEEEEEEEEEE dọa nạt ai chứ T7 thua mà còn ko cầu thị , theo tớ đánh luôn cái vợt đi tớ thu cậu lấy vợt tớ, cậu thua tớ xin cái vợt cậu nhé

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
HEEEEEEEEEEEEEEEEEE dọa nạt ai chứ T7 thua mà còn ko cầu thị , theo tớ đánh luôn cái vợt đi tớ thu cậu lấy vợt tớ, cậu thua tớ xin cái vợt cậu nhé

Vợt của chú Nhuân thì củ đậu mà T7 thì vợt xịn thế. Chơi kèo này chủ tịch làm ăn lộc quá đi!Cơ mà có khi chú mời các cháu lẩu luôn đi cho hữu nghị,oánh đằng nào cũng nộp thì mời tiêng tăm vang xa hơn!

oldamultat

Trung Sỹ
Ha ha ha....
Đội này bây giờ chính thức tên là "Giải phóng nhà mình" hi hi, chứ cái chỗ cần giải phóng mặt bằng thấy xương xẩu quá thôi thì ta lại về tắm ao ta cho lành.
Chiều nay T7 và MTT tiếp tục vờn nhau trong AO nhé, cho nó lành các bác ạh, ra ngoài đường bây giờ sợ lắm!!!

Cậu này quả chưa hiểu hết, GPMB làm ăn theo luật. Số 1 Khâm Thiên chống đối có tổ chức, lập thành lũy, cài bom mìn chống người thi hành công vụ ra vào. Vì vậy, Đội mời trực tiếp lãnh đạo hay người cầm đầu lên đồn giải quyết. Nên mới đưa các cậu ra xới Bách Khoa xử, làm gương cho các phần tử khác...

Ruahoguom

Thiếu Uý
Về cơ bản thì tính em sống ko như người ta nồng cháy với gian dối nên ăn mãi rồi phải lại quả để ae còn sinh hoạt dài lâu chứ! Cũng may ae hội toàn chiến binh chứ ai như bác mới bị e nện cho 3-1 ợ 20 bia xong trốn luôn 4,5 tháng ko ra đường thì e áy náy ghê lắm!

Anh cũng nghĩa tình nhân văn như chú thôi!!!
Chén chú nhiều quá ko nhớ nổi nữa nên lại quả cho chú 1 trận đỡ tự kỷ mà bỏ nốt đội thì ngại lắm!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cậu này quả chưa hiểu hết, GPMB làm ăn theo luật. Số 1 Khâm Thiên chống đối có tổ chức, lập thành lũy, cài bom mìn chống người thi hành công vụ ra vào. Vì vậy, Đội mời trực tiếp lãnh đạo hay người cầm đầu lên đồn giải quyết. Nên mới đưa các cậu ra xới Bách Khoa xử, làm gương cho các phần tử khác...

Chuẩn đó chị à, cứ ngồi đáy giếng gáy chùa thì ai chả gáy được. Đúng là tép riu nên sống trong ao nhà, chứ ra biển lớn sóng nó đánh cho nát hàng :))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh cũng nghĩa tình nhân văn như chú thôi!!!
Chén chú nhiều quá ko nhớ nổi nữa nên lại quả cho chú 1 trận đỡ tự kỷ mà bỏ nốt đội thì ngại lắm!!!

Trong khu vực này bác next ngay keo nguội.Thêm dòng nữa ae nện nát loa ngay.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Vùa đi Sinh nhật Satthu@ về vào đay thấy loa đài rộn ràng mà Bia lẩu chẳng thấy đâu.Thôi các bác cứ làm trận thịt mèo La thành rồi Chung sống hòa bình cho nó lành,xăng dầu lên chỉ chết Dân thôi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vùa đi Sinh nhật Satthu@ về vào đay thấy loa đài rộn ràng mà Bia lẩu chẳng thấy đâu.Thôi các bác cứ làm trận thịt mèo La thành rồi Chung sống hòa bình cho nó lành,xăng dầu lên chỉ chết Dân thôi

Sinh nhật Gà hôi chú thấy cháu chắt ra sao,ở HN cháu oánh vỡ loa bao mùa chym cú rồi,khả nang vào đó chú cưu mang tinh thần cho cháu Gà hôi.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chiều nay anh em có chiến đấu ở đâu để Hr qua cổ vũ, sẵn có việc qua Bách Khoa... Không đâm chém được vì sk không cho phép...

Ruahoguom

Thiếu Uý
Trong khu vực này bác next ngay keo nguội.Thêm dòng nữa ae nện nát loa ngay.
Chú lại lộng ngôn roài>>>>>>anh đánh cho bay mấy cái chấm trên đầu giờ!!!
Chiều nay anh em có chiến đấu ở đâu để Hr qua cổ vũ, sẵn có việc qua Bách Khoa... Không đâm chém được vì sk không cho phép...
Bác đào ngũ mà còn dám cổ hũ à???????
>>>đội trưởng bị cuongphongchina doạ nên từ chức giải tán roài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nay em lại thịt LLTT 2 trận, cả lượt đi lẫn lượt về bác Hòa rùa à. Em bảo em chấp tý thì k chịu, cứ bảo đánh ngang em lại kiếm lẩu chơi. Anh Hướng ruồi bia cùng vui vui. Hehe. Thắng ủn cứ bảo em tập kín ở đâu nhưng nào em có tập ai đâu. Xem Zhang Zike đánh mà học thui :))

Bình luận từ Facebook