Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác nhìn gương Trúc ỉn trong tâm có sắt, trong người có khí còn bị em oánh cho trí cạn lực kiệt mà dâng lễ nước thơm! Hôm nọ vừa đc ăn 1 bát xong cơ mà võ công thâm hậu nên né được, nay tặng bác 3 bát kiếm cái xe sạch!

Dám đánh với anh thì ra sớm nhé vì 7h anh đi có việc, nay xe mình bẩn quá!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Dám đánh với anh thì ra sớm nhé vì 7h anh đi có việc, nay xe mình bẩn quá!

Nay mới tập lại do mất vợt nên phong độ xuống quá, đành gác vợt trước LLTT. Thôi phải tập lại thôi. Trước khi mất vợt oánh 4 trận LLTT k biết thắng là gì, nộp lẩu và K mê liên tục. Mất vợt cái toi ngay!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nay mới tập lại do mất vợt nên phong độ xuống quá, đành gác vợt trước LLTT. Thôi phải tập lại thôi. Trước khi mất vợt oánh 4 trận LLTT k biết thắng là gì, nộp lẩu và K mê liên tục. Mất vợt cái toi ngay!

Oánh xong cái thấy bác đi dáng mất mùa ngồi phịch cái xuống ghế mà em ngại cậm tờ 20 ghê.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cá bé nuốt cá lớn, bác spy bố trí địa bàn mới chứ ae trong nhà cứ phải tự xẻo nhau thế này, thật đáng sợ

Cao thủ Thuấn phải nhận định rằng chất lính của anh T7 là hơn người,dám lao mình vào cửa khó mà nộp mạng là trưởng thành thách thức với tương laii đấy.

vietguider

Trung Sỹ
Hẹn gặp lại Bắc Ninh

Drhongson

Đại Tá
Cá bé nuốt cá lớn, bác spy bố trí địa bàn mới chứ ae trong nhà cứ phải tự xẻo nhau thế này, thật đáng sợ

THÔNG BÁO

Cuối tuần sau anh em đội GPMB sẽ có buổi tổng kết công tác của đội trong năm qua.
Chương trình gồm có đánh vòng tròn sau đó liên hoan tổng kết.
Thời gian chính xác và địa điểm sẽ thông báo sau anh em cứ chuẩn bị dần là vừa.
Yêu cầu các thành viên ăn mặc đẹp vì có VTV đến đưa tin.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
THÔNG BÁO

Cuối tuần sau anh em đội GPMB sẽ có buổi tổng kết công tác của đội trong năm qua.

Bác tranh thủ ngắm nghía xem lịch thế nào záp Tết rồi hay bị đụng hàng lắm đấy.

Ruahoguom

Thiếu Uý
THÔNG BÁO

Thế này là Gà vặt lông Gà hả bác?????????????????

oldamultat

Trung Sỹ
Thế này là Gà vặt lông Gà hả bác?????????????????

Theo giới thạo chuyên môn thì bệnh gà vặt lông nhau có rất nhiều nguyên nhân:
nguyên nhân thứ nhất là stress gây ra cắn mổ nhau
nguyên nhân thứ hai là do đói, máng ăn và máng uống không hợp quy cách
nguyên nhân thứ ba là do thiếu khoáng, thức ăn thiếu dinh dưỡng....
nguyên nhân thứ tư là do cường độ ánh sáng quá mạnh, nhốt chật, bị rận, mạt cắn ...........
điều trị việc gà vặt lông nhau nên khắc phục những nguyên nhân trên là ok
và nên cắt mỏ để phòng bệnh cắn mổ, vặt lông nhau là tốt nhất
Tuy nhiên, đây không phải là gà vặt lông nhau, chú này đi sai quan điểm xa quá, đây là hội thao, tổng kết cuối năm của đội nhá.
Chúc hội thao của GPMB thành công
Chú Rùa cẩn thận không bị đội cắt mỏ đóa.

Last edited by a moderator:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Theo giới thạo chuyên môn thì bệnh gà vặt lông nhau có rất nhiều nguyên nhân:
nguyên nhân thứ nhất là stress gây ra cắn mổ nhau
nguyên nhân thứ hai là do đói, máng ăn và máng uống không hợp quy cách
nguyên nhân thứ ba là do thiếu khoáng, thức ăn thiếu dinh dưỡng....
nguyên nhân thứ tư là do cường độ ánh sáng quá mạnh, nhốt chật, bị rận, mạt cắn ...........
điều trị việc gà vặt lông nhau nên khắc phục những nguyên nhân trên là ok
và lên cắt mỏ để phòng bệnh cắn mổ, vặt lông nhau là tốt nhất
Tuy nhiên, đây không phải là gà vặt lông nhau, chú này đi sai quan điểm xa quá, đây là hội thao, tổng kết cuối năm của đội nhá.
Chúc hội thao của GPMB thành công
Chú Rùa cẩn thận không bị đội cắt mỏ đóa.

Bác này nghe như chuyên gia của trại gà C.P ấy nhỉ???????????????
Em thì ko có mỏ c à,chỉ có mỗi cái cổ và khoảng 6000ml tiết thoai~~~>>>Nhưng mà rùa là linh vật trong tứ linh>>>ăn sao được đây??????????????

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác này nghe như chuyên gia của trại gà C.P ấy nhỉ???????????????
Em thì ko có mỏ c à,chỉ có mỗi cái cổ và khoảng 6000ml tiết thoai~~~>>>Nhưng mà rùa là linh vật trong tứ linh>>>ăn sao được đây??????????????

Ko có mỏ mà ra loa ngoài cứ oang oang,chẳng nhẽ ko nện cho nát loa.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Ko có mỏ mà ra loa ngoài cứ oang oang,chẳng nhẽ ko nện cho nát loa.

Theo các chú thì có nên dẫn độ các thành phần láo nháo hay ném đá hội nghị đến để tặng bưởi 3 roi nhân dịp tết đến không ?

Các chú các bác cứ tụ tập hết vào 1 chỗ em cho quả nổ đi cả loạt,cùng ngày cùng giờ,cùng địa điểm cùng kịch bản....... cho có anh có em nhé!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Theo các chú thì có nên dẫn độ các thành phần láo nháo hay ném đá hội nghị đến để tặng bưởi 3 roi nhân dịp tết đến không ?

A ko nghiêm thì rõ ràng để hội ú ớ ném đá vào cuộc họp, cứ như e mà láo nháo pháo ăn xe cỡ Tuấn trốn với ruamoclong là e nện cho 3 búa vào đầu cả sau đỡ phải ọ ọe nhiều!

Ruahoguom

Thiếu Uý
A ko nghiêm thì rõ ràng để hội ú ớ ném đá vào cuộc họp, cứ như e mà láo nháo pháo ăn xe cỡ Tuấn trốn với ruamoclong là e nện cho 3 búa vào đầu cả sau đỡ phải ọ ọe nhiều!

Nghiêm là nghiêm dư thế lào????????
Quân ú ớ như anh Hạng dĩn trốn đội còn ko xử được thì xử ai bi giờ????????????????????

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đây là bản báo cáo chi tiết cho vụ thanh toán khu vực Quận Hoàng Mai vào chiều thứ 7, ae cứ say mê bên rồi đổ lỗi e vô tình. Em đã 1 mềnh 1 đại đao vượt qua Ca li foc Mơ xuống khu tử địa Lĩnh Nam 1 mình trong mưa gió!

Nhân vật Sơn "trung đông" theo tín đạo hồi là dạng rất máu, sẵn sàng cảm tử trên mọi mặt trận và như hoàng đế ko ngai ở Lĩnh nam này!

Chủ tịch lâm thời CLB

Sơn búa tạ đã bao lần LLTT nện cho chạy quanh từ viện Thanh nhàn cho tới khu vực Hoàng Mai nhưng nay lại bất chợt xuất hiện

Cao thủ này thuộc băng đảng tầu đạo hoạt động rất rộng trên diễn đàn cũng như ae của Vodanh kiếm khách, đối thủ luôn làm hại trang thủ trên đấu trường La mã!

Sơn con thuộc tương lai của nơi này cũng thể hiện rất nhiều kĩ thuật cá nhân!

Đàn em của Thư tầu đạo là Hà "cống thối" cũng thể hiện bản lĩnh của mình!

Nhân vật quen thuộc Long "cầu khỉ" thuộc bá đạo của đất Hoàng Mai, anh hùng 1 khoảnh dường như vô đối trên địa bàn!

Được mời tới để thịt LLTT nhưng có lẽ Sơn "trung đông" chỉ ở Lĩnh Nam chưa biết đao kiếm của LLTT vô tình cỡ nào!

Và đương nhiên là với nhận thức chưa đầy đủ thì phải nộp cho nhớ!

Lãnh đạo tối cao của khu đã thổi còi kết thúc cuộc ăn ở đây và chuyển sang chơi... như vậy là tất cả lại ra quán nhưng LLTT cáo lui vì dạo này có tuổi mà đồ sát mãn tính nên trong lòng như có lửa đành xin rút chương trình tiếp theo và thẳng CA foc mơ tiến.

Bình luận từ Facebook