Đội D Bể bơi Chúc Sơn tham gia Hanoi Premiership 2013

vanuc

Đại Tá
Hôm nay anh em có thời gian ra CLB giao lưu với tuyển trẻ Hà Nội trình hạng C và B diễn đàn về tập ở CLB nhé (tuyển trẻ HN tập tại CLB khoảng 2 tuần liên tục)

vanuc

Đại Tá
Trận gặp Đội Năng khiếu Hà Nội được hoãn đến chiều ngày thứ 4 26/6/2013 và thi đấu trên sân khách tại Đoàn Kết Hà Đông

vanuc

Đại Tá
Sắp hết các trận lượt đi, thứ tư này anh em cố lên giành chiến thắng trước các cháu năng khiếu Hà Nội I đang từng ngày tiến bộ nhé, cố gắng giữ xuất đầu bảng đấu cho đến cuối mùa giải..... hi hi...

vanuc

Đại Tá
Hôm qua anh em thi đấu làm thót tim khán giả quá, may mà chiến thắng 6-3 trước đội NKHN 1. Cuối tuần này gặp đội mạnh nhất bảng Vitas tại sân nhà anh em cố lên nhé...............

vanuc

Đại Tá
Chiều nay Đội Vitas sẽ đến Chúc Sơn thi đấu vào 16 giờ 30, anh em Chúc Sơn tập trung đón tiếp từ 16 giờ nhé, chúc cả 2 đội thi đấu tốt nhất cống hiến nhiều pha bóng đẹp cho khán giả trong khu vực nhé.
Hôm nay sẽ có nhiều anh em các vùng lân cận biết tin sẽ đến xem trận thư hùng này đó...............
Thi đấu xong hai đội ngồi lai rai giao lưu BiaBiaBia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chiều nay Đội Vitas sẽ đến Chúc Sơn thi đấu vào 16 giờ 30, anh em Chúc Sơn tập trung đón tiếp từ 16 giờ nhé, chúc cả 2 đội thi đấu tốt nhất cống hiến nhiều pha bóng đẹp cho khán giả trong khu vực nhé.
Hôm nay sẽ có nhiều anh em các vùng lân cận biết tin sẽ đến xem trận thư hùng này đó...............
Thi đấu xong hai đội ngồi lai rai giao lưu BiaBiaBia

Cảm ơn tấm lòng đón tiếp của đội Chúc Sơn! Tinh thần thi đấu cống hiến và hai bên đều vui vẻ mới là điều quan trọng nhất...:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook