Điểm danh ma đêm nào !

tibhar_vn

Thượng Tá
VVới cô e thì a sẽ có ctrinh quà tặng đặc biệt là một bài hát song ca mà co e iu thik ....cô e cố chờ đến ctrinh hai nha...
Chương trình 2 thì muộn lắm a ơi, nhiều anh em ở xa nhiệt tình đến mà về muộn quá lần sau lại ngại, mà "chia đôi 2 ngả" còn buồn hơn
Quan trọng là anh em thấy thoải mái nhất để còn tụ tập dài dài chứ ạ :)

o3ma

Đại Tá
Chương trình 2 thì muộn lắm a ơi, nhiều anh em ở xa nhiệt tình đến mà về muộn quá lần sau lại ngại, mà "chia đôi 2 ngả" còn buồn hơn
Lúc đấy hẵng hay e ạ. Tuỳ cơ ứng biến thôi. Đã biết thế nào đâu mà sớm với muộn. Có ai qui định hát là phải về đêm đâu.

hungtv2002

Đại Tá
DDự kiến lần này là chiến từ sáng, trưa nghỉ cơm nc và chiều là ta có thể hò rùi....

Drhongson

Đại Tá
Cũng khó trách Braxin , nguyên cả đội hình toàn cầu thủ tầm tầm cỡ trung bình khá thế này
thì kết quả vậy là tương xứng lắm rồi .

o3ma

Đại Tá
Cũng khó trách Braxin , nguyên cả đội hình toàn cầu thủ tầm tầm cỡ trung bình khá thế này
thì kết quả vậy là tương xứng lắm rồi .
Mọi world cup trước bao giờ Braxin cũng có thể lập được 2 đội bóng chất lượng cùng 1 lúc nhưng lần này thì 1 đội cũng không xong. Chưa bao giờ bóng đá Braxin lại thiếu nhân tài như hiện nay.

Drhongson

Đại Tá
Cũng chỉ có HẢI PHÒNG là hưởng lợi , nghe nói mấy ông bầu đội Hải Phòng
đang thương lượng mua mấy tuyển thủ Braxin với giá khá bèo .

Drhongson

Đại Tá
Braxin lập kỷ lục 14 bàn thua cho 1 đội CHỦ NHÀ WORLD CUP .
Kỷ lục này chưa chắc VN đã phá nổi khi WC về tới xứ ta .
( VN cũng chỉ có duy nhất 1 cửa dự WC khi làm chủ nhà ).

Bình luận từ Facebook