Điểm danh ma đêm nào !

Red Arc

Đại Tá
Đấu trường World Cup Anh non lắm, không non thì cũng xui trên chấm phạt đền hoặc các lỗi... ngớ ngẩn.
Bọn này hiếm khi vào sâu lắm, năm 66 tổ chức ở sân nhà là cũng ăn may thôi.
Nhưng dù sao em vẫn thích bóng đá Anh. Xem giải ngoại hạng Anh nhiều nên đâm ra thích luôn, có điều không kì WC hay EUR nào đội tuyển này không làm mình thất vọng. Hix

o3ma

Đại Tá
Nhưng dù sao em vẫn thích bóng đá Anh. Xem giải ngoại hạng Anh nhiều nên đâm ra thích luôn, có điều không kì WC hay EUR nào đội tuyển này không làm mình thất vọng. Hix
Ngoại hạng Anh xem sướng vì nó đá sôi động, sân bãi thân thiện (khán giả ngồi sát sân, ko có hàng rào thép bao quanh), giờ giấc xem cũng ngon.
Tối qua hết trận đầu no bụng rồi thăng luôn à?

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Ngoại hạng Anh xem sướng vì nó đá sôi động, sân bãi thân thiện (khán giả ngồi sát sân, ko có hàng rào thép bao quanh), giờ giấc xem cũng ngon.
Tối qua hết trận đầy no bụng rồi thăng luôn à?
Dạ vâng, cái tật em ăn no là cái mắt nó cứ cụp xuống, hehehe

phungducthang

Đại Tá
Tối qua hết trận đầy no bụng rồi thăng luôn à?
Xem nhiều ngoại hạng Anh nên tên tuổi, mặt mũi cầu thủ thuộc hết... cảm giác gần gũi như đội nhà vậy.

o3ma

Đại Tá
Về lý thuyết thì Anh cũng chưa hết cửa vào vòng trong, nhưng cửa quá hẹp.
Đúng rồi, lý thuyết thôi bác ạ. 2 ông nội Ý và Costa Rica mà hòa nhau thì Anh không có nước mắt mà khóc. Trận cuối Anh và Costa Rica mà đội "nhà" đá kiểu này chắc cũng chỉ kiếm bàn danh dự thôi.

phungducthang

Đại Tá
Đúng rồi, lý thuyết thôi bác ạ. 2 ông nội Ý và Costa Rica mà hòa nhau thì Anh không có nước mắt mà khóc. Trận cuối Anh và Costa Rica mà đội "nhà" đá kiểu này chắc cũng chỉ kiếm bàn danh dự thôi.
Thôi mỗi trận cũng cố gầm được 1 tiếng cho thiên hạ nhớ đó là... Sư Tử Anh

Bình luận từ Facebook