Dạy bóng bàn cơ bản dịp he 2013.trung Tt 59 hoàng cầu Đ đa hn

sangtaoadv

Binh Nhất
Chủ thớt đăng bài ở đâu cũng bị ném tơi bời là sao nhỉ, Thay vào việc đó các bác có thể giao hữu vài trận cho anh em mở mang tầm nhìn có phải hay hơn không.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
haizzzz... thực ra cũng không có gì đâu! giáo án này là giáo án tay e viết ra, vì vậy em hơi bất ngờ khi thấy 1 giáo án giống như vậy! a long dạy đc theo giáo án này ì quả là tốt . mình ủng hộ và cũng mong là anh thu tiền học sinh, thì giảng dạy sao cho người học đc truyền thụ nhưng gì tốt nhất . chúc anh ngày càng đông học sinh ! ^^

trung2409

Trung Uý
haizzzz... thực ra cũng không có gì đâu! giáo án này là giáo án tay e viết ra, vì vậy em hơi bất ngờ khi thấy 1 giáo án giống như vậy! a long dạy đc theo giáo án này ì quả là tốt . mình ủng hộ và cũng mong là anh thu tiền học sinh, thì giảng dạy sao cho người học đc truyền thụ nhưng gì tốt nhất . chúc anh ngày càng đông học sinh ! ^^

đòi bản quyền thôi.... hoặc ko cũng phải trích dẫn chứ. công ước quyền tác giả phải rõ ràng. long bồn cầu vào sửa lại và cảm ơn tác giả đi.
Nói thật, ông đi dạy nếu ko biết viết giáo án, khi cóp pi thì cũng phải trích nguồn, cảm ơn người ta 1 câu, làm gì cũng phải có đầu có cuối.
Anh em đ... éo ai chấp gì ông, cứ đàng hoàng thì ai nói gì ông nào...

dù sao cũng chúc ông nhiều học sinh, biết đâu lại có học trò hay thì sao....? Mấy ca sĩ trong thevoice cần qué gì thanh nhạc, bằng nọ bằng kia, mà vẫn hoành đấy thôi... nhưng ông phải sửa dần đi, cái trò bóng bàn này nó ko làm giống show biz được thi thoảng lại làm quả thối anh em cạch mặt.. .mệt lắm

money12

Đại Tá
Cảm ơn các bác đã tham gia, việt viết giao trình các bác cú đọc xem giống ko ? Bác trung2409 noi mình cũng cảm ơn mong mọi ng trên diên đan thông cảm hơn . Con long dạy bong chua ai phan làn ve mình dạy cả, bạn trung2409 chui minh la bon cầu bạn chửi vậy có quá ko nhưng nếu là ng đam mê bbanf mong rằng bạn dùng từ đúng, lên diễn đàn một dúp đỡ nhâu cùng tiến hoạc rúp cong sức bong ban tối hơn . Mình chi mong dc làm bạn và học hỏi . Cảm ơn mọi người

Bình luận từ Facebook