ĐÀ NẴNG ... ta tặng em với cả trái tim này ./. Em không nhận ? Ta tặng ai cho hết ? ... (Luân Hoán)

vcbshark

Đại Tá
Cá tính hộ tổng chi phí lần cuối cái coi?

Chi ly chi tiết riêng @archer xét lý lịch thanh niên nhà giàu học giỏi (thời buổi này hiếm thằng học giỏi mà con nhà giàu lắm ạ:p, em nhà nghèo mới phải học, chứ giàu em đi cày game cho nó sướng, đánh bóng bàn cho nó đã), chú nộp cho anh @o3ma tổng số tiền là 1.500.000 VNĐ là hết trách nhiệm

nhưng bọn anh cũng chỉ chịu trách nhiệm đến khi chú về Hà Nội thôi nhé, chứ 9 tháng 10 ngày sau chú lại bảo anh nhận trách nhiệm là đ ... ổn tí nào

vcbshark

Đại Tá
Cách đây 10 năm thì ok giờ chỉ còn chức năng thoát nước thôi

Khiếp, tần suất gì cao thế, cái vòi thoát nước ở gần chỗ vệ sinh có tần suất lao động cao nhất trong cơ quan đấy anh ạ:p

Nhưng mà nghĩ lại thì cũng khiếp, anh ăn gì mà sao nhiều thế nhỉ:eek: mes ngay cho em recipe nhé

archer

Đại Tá
Chi ly chi tiết riêng @archer xét lý lịch thanh niên nhà giàu học giỏi (thời buổi này hiếm thằng học giỏi mà con nhà giàu lắm ạ:p, em nhà nghèo mới phải học, chứ giàu em đi cày game cho nó sướng, đánh bóng bàn cho nó đã), chú nộp cho anh @o3ma tổng số tiền là 1.500.000 VNĐ là hết trách nhiệm

nhưng bọn anh cũng chỉ chịu trách nhiệm đến khi chú về Hà Nội thôi nhé, chứ 9 tháng 10 ngày sau chú lại bảo anh nhận trách nhiệm là đ ... ổn tí nào
Ầy nếu quả thực chi phí tổng cả đi lại chỉ có 2tr e nộp luôn cho a ko cần bớt =)))) Tiện mua tặng mỗi bác 1 hộp Durex luôn, vụ 9 tháng e tự ...chạy được =))))))

vcbshark

Đại Tá
Ầy nếu quả thực chi phí tổng cả đi lại chỉ có 2tr e nộp luôn cho a ko cần bớt =)))) Tiện mua tặng mỗi bác 1 hộp Durex luôn, vụ 9 tháng e tự ...chạy được =))))))

Mày dư Durex cho anh xin một ... thùng Carton anh dùng dần được không, dạo này kẹo Singum nhai nó cứ ngọt quá, lại nhớ cái kẹo hồi bé ăn cùng con bé hàng xóm, nhai nó không dính răng mà được cái nhai mãi nó vẫn cứ thế:p

vcbshark

Đại Tá
Anh @cj46 từ này đến giờ chưa tính ra là phải giắt gấu quần bao nhiêu à ?

Thôi cứ thế này cho dễ tính, anh cứ dắt hết đi, anh dùng không hết, bọn em chung nhau chịu được đứa nào thì chịu, không cùng lắm đưa nó ra đường đứng từ T6 đến CN, có vài ngày thôi, có khi lại ăn ra:p

vcbshark

Đại Tá
NỘI QUY OFF ĐÀ NẴNG

Không cặp nách xách chân
Không lông nhông thiếu áo
Không nhiều tiền nhiều gạo
Đúng giờ giấc nội quy.

Tiền đóng đủ, gom chung
Đến bữa, ăn theo suất
Bia không đổ lung tung
Giờ ngủ chui vô mùng.

Bình luận từ Facebook