Đà Nẵng - H3 NT Blue Spongle customized for Zhang Jike

tenor89

Thượng Sỹ
Hì, mặt Ma Long em chưa định bán, mà nếu có bán thì chắc cũng với giá này, a thấy ok thì PM em nhé :D

đúng là hàng khủng giá cũng đẹp,bác để lại chơi rồi cho a,e một vài cảm nhận nhé,chẳng phải ai cũng có điều kiện xài hàng malong.rất háo hức chờ đợi chia sẻ của bác

Doralikesmath

Trung Sỹ
Thánh gì cu, hàng khủng của ae diễn đàn nhiều vô kể, chỉ là không ai túng đến nỗi phải bán đi để mua cốt vợt như anh thôi Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Theo mình biết thì DHS mỗi lần làm ra khá nhiều phiên bản với độ cứng khác nhau cho thành viên của CNT. Ví dụ như tấm này
http://prott.vip020.net/Product-Details.aspx?productcode=MaLongTG3
Ma Long trước giờ mình chỉ nghe nói toàn dùng mặt độ cứng 42 trở lên thôi nhưng vẫn có phiên bản 40 độ Bia
Ngoài ra còn có 1 ví dụ khác ở đây
http://bongbanvn.com/forum/showthread.php?2040-Tin-Arc-3-National-Team-Xu-Xin
Cheers!

Em Ma Lỏng này có 150$ tức là 3 củ thui mà sao chủ top bán 4 củ nhể? ;) ;) ;) Bia

thinhnguyen

Đại Tá
Em Ma Long kia lót cam, còn của em lót xanh anh ạ :D

:......:
Nghĩ hè mình cũng có người wen ở nước ngoài về... sẽ có mấy e lót xanh giống như thế. Nên bạn bán đi rồi mình để lại cho tha hồ sưu tầm.
@ all : h3 lót xanh của sao thì giá tầm nhiêu là vừa? Để e thấy hợp ý là nhờ bên kia đem về cho a e mua dùng.

viscaria

Binh Nhất
nếu chủ thớt để 3 củ mình cũng đăng ký 1 Slot, thôi thì vừa bán vừa Share để cho anh em mặt tàu biết mùi tý!

Doralikesmath

Trung Sỹ
Mình định bán để mua e Darker LPS nên 3tr sẽ ko đủ, nếu ae nào có hứng thú thì mình xin đổi ngang lấy em Darker LPS tầm 95% hoặc AVX Tosios cũng tầm 95% Bia

Doralikesmath

Trung Sỹ
Cái chính là ở VN khó tìm, mình phải nhờ bạn ở Nhật cầm hộ, bia rựu nữa thì 3.2 triệu ko đủ bạn à, bởi thế mình mới sẵn sàng đổi ngang với cốt cũ Bia

Doralikesmath

Trung Sỹ
Hehe, nice try. Giải thích lý do mình muốn đổi ngang một số cốt có giá trị thấp hơn giá mình muốn cho miếng H3 là mình ngại phải đi tìm mua hoặc nhờ bạn bè cầm về hộ, với lại nhiều khi cầm tiền trên tay rồi lại tiếc ko dám mua, đổi lấy cốt vợt luôn cho chắc ăn Bia

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Hehe, nice try. Giải thích lý do mình muốn đổi ngang một số cốt có giá trị thấp hơn giá mình muốn cho miếng H3 là mình ngại phải đi tìm mua hoặc nhờ bạn bè cầm về hộ, với lại nhiều khi cầm tiền trên tay rồi lại tiếc ko dám mua, đổi lấy cốt vợt luôn cho chắc ăn Bia

bác mua cốt gì để em mua rồi sang ngang với bác cho rẻ

Bình luận từ Facebook