Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Daoky09

Đại Tá
Không phải bác An còi vô đây luyện kiếm đâu. Bác ấy vào đây với dự định kiếm cây tre nào già, ngon định đốn về tước ra và ghép lại làm lớp mặt của cốt đấy ( 1 ý tưởng đặc biệt chăng vì tre có tính dẻo dai, đàn hồi tốt và khi cần thì cũng rất cứng rắn ---> công thủ toàn diện phải không bác an?). Bác mà có ý này e sẽ là người đầu tiên xin được đăng ký 1 em.
Bác An nên đặc chế cây cốt này và nhờ các bác bên liên đoàn BB VN mang đi quảng cáo thì mới là chuẩn. :):):)
Không phải ý tưởng đặc biệt đâu, cách đây hơn 15 năm cốt Ánh sáng của thái bình, người ta đã dùng cật tre thay cho lớp các bon, độ đàn hồi khá tốt, mỗi tội cốt khá rung, chơi cũng tạm được, vào thời kỳ đó là tốt lắm rồi bạn à.

o3ma

Đại Tá
Không phải ý tưởng đặc biệt đâu, cách đây hơn 15 năm cốt Ánh sáng của thái bình, người ta đã dùng cật tre thay cho lớp các bon, độ đàn hồi khá tốt, mỗi tội cốt khá rung, chơi cũng tạm được, vào thời kỳ đó là tốt lắm rồi bạn à.
Hoá ra cháu update thông tin chậm quá, tưởng "xui" bác An ý tưởng mới hoá ra lại quá lạc hậu rồi. Cám ơn chú.

phungducthang

Đại Tá
Cái này gọi là "Carbon Việt Nam" phải không bác? Giống như không có thép thì sáng kiến đúc vỏ tàu bằng bê tông 1 thời phải không ạ?

anzippo

Đại Tá
Cây của dokhoa đã test

anzippo

Đại Tá
Thế là bác dokhoa33 được trước em rồi đấy nhé, cấm kiện cáo
"Chú làm cho cháu cốt lõi hinoki, 2 lớp white, 2 lớp ZLC, 2 lớp hinoki ngoài cùng nhé. Cán gỗ trắc phun PU. Kích cỡ như Amultart chú nhé"
Như vậy là 7 lớp , an còi bớt 2 lớp còn 5 lớp ( chất lượng cao) về sau chắc hơn nếu mà đepj hơn dokhoa 33 kiện

sunflower

Thượng Sỹ
"Chú làm cho cháu cốt lõi hinoki, 2 lớp white, 2 lớp ZLC, 2 lớp hinoki ngoài cùng nhé. Cán gỗ trắc phun PU. Kích cỡ như Amultart chú nhé"
Như vậy là 7 lớp , an còi bớt 2 lớp còn 5 lớp ( chất lượng cao) về sau chắc hơn nếu mà đepj hơn dokhoa 33 kiện
Hehe cháu không sợ kiện chú ạ, cháu thấy chú làm cho ai cũng đẹp hết hihi

Bình luận từ Facebook