Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
chú ơi cái cán của cháu làm 1 màu thôi nhé :p
Ok 1 màu trắng gỗ Hinoki. Nhé .
Cây này của mebb 0101 mới test thử với anh Đức Long ( trưởng bộ môn bb Việt Nam) , cảm nhận của an còi : tốc độ OFF kiểm soát bóng rất tốt , moi bóng xoáy , cắt khá nặng , giật xa bàn khỏi chê , TL 92 gam

pkhuyenthoai

Đại Tá
View attachment 18499
Cây này của mebb 0101 mới test thử với anh Đức Long ( trưởng bộ môn bb Việt Nam) , cảm nhận của an còi : tốc độ OFF kiểm soát bóng rất tốt , moi bóng xoáy , cắt khá nặng , giật xa bàn khỏi chê , TL 92 gam View attachment 18498
Đang đánh mặt mềm với tộc độ cốt off mệt mỏi làm sao, được cái như tập thể lực cho về sau :)
Cây của em bác cho pu vào cốt hình như chưa đủ đô, đánh thấy còn dính dơ, lau ít ra.
Chắc ra tiệm thợ mộc xin ít về xử lý thêm

anzippo

Đại Tá
Đang đánh mặt mềm với tộc độ cốt off mệt mỏi làm sao, được cái như tập thể lực cho về sau :)
Cây của em bác cho pu vào cốt hình như chưa đủ đô, đánh thấy còn dính dơ, lau ít ra.
Chắc ra tiệm thợ mộc xin ít về xử lý thêm
Anh xịt PU nhiều thì sợ cán trơn , như vậy là vừa , nếu muốn em làm giúp anh , ra cửa hàng bán đồ điện hởi mua 1 bình sơn không màu ( dầu bóng) , vệ sinh cán sạch , khô , sau đó lấy bình xịt 1 lớp mỏng chờ khoảng 15 phút nó sẽ khoi rồi xịt tiếp , em làm đi làm lại nhiều lần khi nào vừa ý thì thôi, hi vọng em làm đẹp hơn anh hi

thuoc_arsenal

Thượng Sỹ
View attachment 18499
Cây này của mebb 0101 mới test thử với anh Đức Long ( trưởng bộ môn bb Việt Nam) , cảm nhận của an còi : tốc độ OFF kiểm soát bóng rất tốt , moi bóng xoáy , cắt khá nặng , giật xa bàn khỏi chê , TL 92 gam View attachment 18498
vâng chú ạ. Thế cứ chuẩn cây đó cho cháu đi ạ. Tốc đo ọp cũng đc. Kiểm soát tốt là ngon rồi ạ

mebb0101

Trung Tá
A ơi.cây e kt nhiu mà nặng z a?đã nặng mà td còn off nữa. Td Thua cây tmb zlc oy.hic.mai a test lại mút ten 05 xem.cân cả vợt giúp e.hoàn thiện lần cuối. Nhớ đừng vô keo,trơn quá e k đánh dc nha a trai.hic.cám ơn a nhiều ak!

pkhuyenthoai

Đại Tá
Anh xịt PU nhiều thì sợ cán trơn , như vậy là vừa , nếu muốn em làm giúp anh , ra cửa hàng bán đồ điện hởi mua 1 bình sơn không màu ( dầu bóng) , vệ sinh cán sạch , khô , sau đó lấy bình xịt 1 lớp mỏng chờ khoảng 15 phút nó sẽ khoi rồi xịt tiếp , em làm đi làm lại nhiều lần khi nào vừa ý thì thôi, hi vọng em làm đẹp hơn anh hi
Hiện tại đánh cầm rất chắc tay bác ak, sợ nó dơ xót kiếm quý :)

anzippo

Đại Tá
A cho e thông tin cấu tạo của e nó nhé. Đánh 8/10 so với tmb zlc k ak? Thanks a
Cấu tạo lõi hinoki 2 lớp cacbon ZLC 2 lớp Fineline oak hiện tại KT 156x 148 trọng lượng 92 gam dày 5 mm nhưng đanhs không rung an còi đã đt cho mebb 0101 sẽ điều chỉnh trọng lượng
So với TMB 8/10, thanks

ngoc_na

Trung Sỹ
Bác này định xử lý cán thế nào thế, chia sẻ học hỏi chút ít :)
Hehe mình để mộc về dán keo trong vào thôi
Hồi hộp quá bác an, chờ mong nó từng ngài, cây vợt này đối với cháu sẽ có giá trị sưu tầm rất lớn nên chú An làm "kỹ" cho cháu nhé, cán giống như cáy của chú Sơn nhưng là cán St kích thước thì làm 148-156 cho đỡ nặng cũng được ạ

anzippo

Đại Tá
Hehe mình để mộc về dán keo trong vào thôi
Hồi hộp quá bác an, chờ mong nó từng ngài, cây vợt này đối với cháu sẽ có giá trị sưu tầm rất lớn nên chú An làm "kỹ" cho cháu nhé, cán giống như cáy của chú Sơn nhưng là cán St kích thước thì làm 148-156 cho đỡ nặng cũng được ạ
Ô hẹn ngoc_na ngày 7/8 giao mà ,không phải theo thứ tự mà ngoc_ na nghĩ đâu vì một số AE đawt qua ĐT ,ngoc_na yên tâm sẽ có sớm hơn dự kiến, cám ơn

hunghanoi

Super Moderators

An còi - nhân vật nổi tiếng của Đà Nẵng biểu diễn thổi và đánh bóng bằng bật lửa zippo nhân giải vô địch bóng bàn trẻ,thiếu niên,nhi đồng TQ 2014 !

Bình luận từ Facebook