Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

vcbshark

Đại Tá
Em đã nhận được kiếm báu trước khi trả tiền anh @Ancoi zippo . Và đến nay vẫn chưa trả (mình thật là :().

Nhận xét ban đầu, cây vợt cầm rất sướng, dán thử H3 và 05 vào đánh rất ngọt, xoáy nặng (có lẽ là do Limba ngoài), so với cây Darker 7p2a05 đánh thấy ngọt ngào hơn hẳn.

Lưu ý, em đặt 7 lớp như nhau, nhưng kiếm của em là lớp lõi dầy, sáu lớp ngoài như nhau, nhưng so về cảm giác thì hơn cây Darker 7p2a05. Con này cho cảm nhận ban đầu là đáng tiền hơn cây 7p2a05 (1.8t).

Mai được nghỉ em sẽ làm clip cho anh em xem luôn

vcbshark

Đại Tá
Đã nhận được cốt vợt siêu độc của anh @Ancoi zippo , chụp nóng vài tấm show hàng chơi nè bác @vcbshark , @subin , @phungducthang ...

View attachment 17375 View attachment 17376 View attachment 17377 View attachment 17378 View attachment 17379 View attachment 17380

Xin cảm ơn anh An vì cốt vợt tuyệt đẹp!

Cái chuôi đẹp quá, khắc tên lên đấy thì chết người ta rồi còn gì. Bác @Ancoi zippo cần ghi thêm ghi chú :"Cấm dùng kiếm ACT đi cưa gái" mới trừ được hậu họa:p

vcbshark

Đại Tá
Cấu trúc lạ thường, khá ấn tượng với cái nắp cán, cách tân điệu đà... Mẫu mới của ACT à?

Anh @phungducthang có thử lại kiếm của ACT không, anh ở Hà Nội nên em sẵn sàng để anh chém gãy bàn thì thôi. Kiếm em có chất rất giống kiếm Nhật nên anh có thể so sánh ACT và Darker luôn thể (đều đang nằm trong tay em)

o3ma

Đại Tá
Anh @phungducthang có thử lại kiếm của ACT không, anh ở Hà Nội nên em sẵn sàng để anh chém gãy bàn thì thôi. Kiếm em có chất rất giống kiếm Nhật nên anh có thể so sánh ACT và Darker luôn thể (đều đang nằm trong tay em)
Bác @phungducthang này ở HN đâu mà HN, Bác ấy đang cai quản 1 đám mỹ nữ của Vua Hùng nên hiện phải ở nơi đất Tổ mới trông coi được chứ.

anzippo

Đại Tá
Cho an còi sđt nhé
Chiều nay đã đánh thử cây cua ủa pkhuyenthoai tốc độ OFF cảm giác rất tốt TL 90 gam . Cho địa chỉ mai an còi gởi . Thanks

anzippo

Đại Tá
Em đã nhận được kiếm báu trước khi trả tiền anh @Ancoi zippo . Và đến nay vẫn chưa trả (mình thật là :().

Nhận xét ban đầu, cây vợt cầm rất sướng, dán thử H3 và 05 vào đánh rất ngọt, xoáy nặng (có lẽ là do Limba ngoài), so với cây Darker 7p2a05 đánh thấy ngọt ngào hơn hẳn.

Lưu ý, em đặt 7 lớp như nhau, nhưng kiếm của em là lớp lõi dầy, sáu lớp ngoài như nhau, nhưng so về cảm giác thì hơn cây Darker 7p2a05. Con này cho cảm nhận ban đầu là đáng tiền hơn cây 7p2a05 (1.8t).

Mai được nghỉ em sẽ làm clip cho anh em xem luôn
ngon bổ rẻthanks

Last edited:

Bình luận từ Facebook