Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Hàng độc ACT

mebb0101

Trung Tá
Chào a An.nghe danh đã lâu mà hôm a vào clb HHT ở SG e k kịp sắp xếp giao lưu thật tiếc.
E nhờ a chế tác giúp e cốt vợt speed,control và bám xoáy hơn tmb zlc vì e đánh zlc thấy hơi thiếu lực. Còn carbon thì quá nảy.a nghiên cứu giúp e ak.trọng lượng 83 tới 85g nha a.thanks a.01212 777 701

vcbshark

Đại Tá
anh AN dạo này làm ăn khá lên nhờ sản xuất cốt vợt,có lẽ sau này ace bb trên toàn quốc sử dụng cốt vợt ATC ...hihihihi...

Anh cứ duy trì tự làm được với giá này (về sau không làm chảnh hoặc thương mại hóa giảm chất), em nghĩ ít nhất tất cả những ai chơi bóng tham gia org rồi sẽ mua của anh, chưa kể các em gà mờ (như em cách đây 02 tháng) vào bị mấy Well-known ăn bả anh An ép uống thuốc thì kiểu gì chả dính. Anh cứ yên tâm công tác, thúc đẩy công nghiệp phá rừng nước ngoài của Việt Nam đi ạ.

anzippo

Đại Tá
Anh cứ duy trì tự làm được với giá này (về sau không làm chảnh hoặc thương mại hóa giảm chất), em nghĩ ít nhất tất cả những ai chơi bóng tham gia org rồi sẽ mua của anh, chưa kể các em gà mờ (như em cách đây 02 tháng) vào bị mấy Well-known ăn bả anh An ép uống thuốc thì kiểu gì chả dính. Anh cứ yên tâm công tác, thúc đẩy công nghiệp phá rừng nước ngoài của Việt Nam đi ạ.
An còi còn mê bb thì sẽ làm còn làm vợt , còn nghiên cứu , học hỏi , để ACT có chỗ đứng tren thị trường là nhờ AE bb org đos , hy vọng sẽ có nhiều ae như vcbshark . Thanks

pkhuyenthoai

Đại Tá
An còi còn mê bb thì sẽ làm còn làm vợt , còn nghiên cứu , học hỏi , để ACT có chỗ đứng tren thị trường là nhờ AE bb org đos , hy vọng sẽ có nhiều ae như vcbshark . Thanks
Bác có làm được cốt chất lượng và tính năng như Cốt vợt ANDRO TREIBER Z không, nếu được mình đặt 1 cây trải nghiệm thử hihi

subin

Đại Tá
Chào a An.nghe danh đã lâu mà hôm a vào clb HHT ở SG e k kịp sắp xếp giao lưu thật tiếc.
E nhờ a chế tác giúp e cốt vợt speed,control và bám xoáy hơn tmb zlc vì e đánh zlc thấy hơi thiếu lực. Còn carbon thì quá nảy.a nghiên cứu giúp e ak.trọng lượng 83 tới 85g nha a.thanks a.01212 777 701

hơi bị khó với trọng lượng đó.....kakaka

anzippo

Đại Tá
hơi bị khó với trọng lượng đó.....kakaka
Bác có làm được cốt chất lượng và tính năng như Cốt vợt ANDRO TREIBER Z không, nếu được mình đặt 1 cây trải nghiệm thử hihi
Đã có Subin trả lời rồi . ACT chỉ lo về Trọng lượng thôi . Hiện tại vợt thuần gỗ từ 86 gam , vợt có cacbon từ 90 gam trở lên , 2 cây này mỗi cây 86 gan , cán gỗ Hinoki

vcbshark

Đại Tá
Có cái này anh em lưu ý, như P-500 bên bongbansaigon.com comt về vợt, các vợt nên nặng nhưng mỏng, em thấy ở đây các bác toàn chú ý đến nhẹ, như vậy là hơi ngược ạ:confused:

pkhuyenthoai

Đại Tá
Đã có Subin trả lời rồi . ACT chỉ lo về Trọng lượng thôi . Hiện tại vợt thuần gỗ từ 86 gam , vợt có cacbon từ 90 gam trở lên , 2 cây này mỗi cây 86 gan , cán gỗ Hinoki View attachment 16962
thuần gỗ cũng không sao. miễn sao bác làm nó có tính năng như thế là được, như: tốc độ cao, kiểm soát tốt, nhiều xoáy là được. trọng lượng dưới 90 là được.

pkhuyenthoai

Đại Tá
Ok thanks cuối tháng giao nhé . Thanks
ok. Vậy đặt bác 1 cây thuần gỗ tốc độ cao, kiểm soát tốt, bám xoáy và làm cán sao cho xoay sở fh qua bh thuận lợi. Mình đang đánh cây pg7 khó xoay sở quá, mình thường đánh cách xa bàn tử 0,6m trở ra. Rơ giật, bạt, chặn đánh 2 càng
Chuyển tiền trước hay khi nào xong mới chuyển bác.

Bình luận từ Facebook